Megatypers - Một đối thủ mới! (ver.4 ! )Các vấn đề về Megatypers post vào topic này nhé !

Status
Not open for further replies.
Thằng bạn tui pay bằng paypal 3 acc về hết 3.với điều kiện 5$ trở lên..anh em xem thử coi..có bí quyết gì k...

Mega bị gì không vô đwowjc trang chủ rùi các bác ợ!!!!!
Hay là.........:binhsua85::binhsua85::binhsua85::binhsua85:

phân tích thế này để anh em có chiến tiếp hay không nhá.
1/mega nó rest theo kiu ramdom.ai dc rest thì có tiền ai ko dc rest thì ko có tiền.acc nào >3-4 tuần chưa rest thì nên tạo acc khác.Vì acc đó có thể nó phát hiện cheat hay đại loại gì đó.
2/ Mega nó pay nó giam 1-2$ lại là có mục đích.1-2$ vào 1 ngày đẹp trời nào đó trong tuần này sẽ dc nó rest mo về số 0=> mất tiền đó (tui 3 acc moi acc giam 2.2$ đả bị mo về rùi.tiền đó là tiền nó giam từ tuần trc)
3/Nếu ai đó làm trên 6 $ mà acc đó bi ban .mà nó giam khaon 1-2$=>mất tiền đó.
Từ nhug đìu trên tui thấy mem chiu quá nhìu bất lợi nên ko chơi nửa.rủi ro quá lớn

phân tích thế này để anh em có chiến tiếp hay không nhá.
1/mega nó rest theo kiu ramdom.ai dc rest thì có tiền ai ko dc rest thì ko có tiền.acc nào >3-4 tuần chưa rest thì nên tạo acc khác.Vì acc đó có thể nó phát hiện cheat hay đại loại gì đó.
2/ Mega nó pay nó giam 1-2$ lại là có mục đích.1-2$ vào 1 ngày đẹp trời nào đó trong tuần này sẽ dc nó rest mo về số 0=> mất tiền đó (tui 3 acc moi acc giam 2.2$ đả bị mo về rùi.tiền đó là tiền nó giam từ tuần trc)
3/Nếu ai đó làm trên 6 $ mà acc đó bi ban .mà nó giam khaon 1-2$=>mất tiền đó.
Từ nhug đìu trên tui thấy mem chiu quá nhìu bất lợi nên ko chơi nửa.rủi ro quá lớn
Chính xác là vậy, mấy acc lẻ 1,2$ bị rs về 0 hết :)),còn mấy acc 4$ ko thấy rs,hút máu ghê quá

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,779
172,846
Latest member
VMEXJSCompanyy

Most viewed of week

Most discussed of week