Megatypers - Một đối thủ mới! (ver.4 ! )Các vấn đề về Megatypers post vào topic này nhé !

Status
Not open for further replies.
$ về rùi anh em ơi vào hốt nào :m131:

$ về rồi kìa ---- đang upload ảnh -- chắc là phải 20 tiếng nữa mới up xong à :m077::m077::m077::m077::m077::m077:

$ về mà về bao nhiêu ? làm 20$ mà về 4$ thì cũng là $ về vậy :binhsua04:

$ về rùi vào hốt nè mấy bác :binhsua04: :m131:

:binhsua57::binhsua57::m153::m151::m151:

Last edited by a moderator:
5h chiều thứ 2 tức 6h sáng mai nó mới rs
trông với chả ngóng. Ai rs rồi thì quá 24h từ khi rs chưa thấy tiền về thì vào forum nó lấy cái mẫu ticket cho nó. chưa rs thì đợi tuần sau nó rs
Ai đủ min pay mà k làm nửa thì bán lại, em hốt

Em mới tham gia vào mmo nên còn nhiều điều không biết mong mọi người chỉ dạy.

Em đã đăng ký megatypers để bắt đầu làm em đã tạo 5 acc trong đó 1 acc chủ và 4 acc con vậy mọi người cho em hỏi với là khi gõ em có cần lấy acc chủ ra gõ không ạ và nếu như em gõ acc con bị banned thì acc chủ có sao không ạ và tiền trong acc có được payout không ạ và 1 acc nào đó nếu không gõ trong bao lâu thì bị khóa ạ

àh em thấy mọi người nói xài soft vậy em nên xài soft nào thì tốt nhất ạ

Mong mọi nười giúp nỡ em em xin cảm ơn

Em mới tham gia vào mmo nên còn nhiều điều không biết mong mọi người chỉ dạy.

Em đã đăng ký megatypers để bắt đầu làm em đã tạo 5 acc trong đó 1 acc chủ và 4 acc con vậy mọi người cho em hỏi với là khi gõ em có cần lấy acc chủ ra gõ không ạ và nếu như em gõ acc con bị banned thì acc chủ có sao không ạ và tiền trong acc có được payout không ạ và 1 acc nào đó nếu không gõ trong bao lâu thì bị khóa ạ

àh em thấy mọi người nói xài soft vậy em nên xài soft nào thì tốt nhất ạ

Mong mọi nười giúp nỡ em em xin cảm ơn
Đọc lại hết trang đầu là rõ vấn đề

5h chiều thứ 2 tức 6h sáng mai nó mới rs
trông với chả ngóng. Ai rs rồi thì quá 24h từ khi rs chưa thấy tiền về thì vào forum nó lấy cái mẫu ticket cho nó. chưa rs thì đợi tuần sau nó rs
Ai đủ min pay mà k làm nửa thì bán lại, em hốt
mình có 3 id đây bạn , 3$ mỗi cái đc ko

Đọc lại hết trang đầu là rõ vấn đề

em đọc rồi mà đâu có thấy nói đâu không thấy nói có gõ được acc chủ hay không cũng không có nói là acc con bị banned thì acc chủ có bị gì không và cũng không nói là bao nhiêu ngày không gõ thì acc bị banned và cũng không có nói là giờ nên sử dụng soft nào :((

em đọc rồi mà đâu có thấy nói đâu không thấy nói có gõ được acc chủ hay không cũng không có nói là acc con bị banned thì acc chủ có bị gì không và cũng không nói là bao nhiêu ngày không gõ thì acc bị banned và cũng không có nói là giờ nên sử dụng soft nào :((
chịu khó theo dõi topic là biết mà , hình như #1 có đề cập mà @@@
p/s mega pay thế nào rồi các bác

Haizz, đúng là bó tay.
Điều kiện đầu tiên khi làm ref là id chủ và id con phải khác IP với nhau, phụ thuộc vào nhau chỉ vào cái inv code, vậy là nó riêng biệt. Suy ra không nên gõ id chủ + id con với nhau do sẽ trùng IP, và vì vậy id con bị banned cũng không ảnh hưởng đến id chủ nhưng id chủ bị banned thì toàn bộ id con dùng inv code của id chủ cũng sẽ die theo.
Soft thì có ghi rõ dùng soft Asian hoặc soft XD đó, nếu mới tập gõ thì gõ web cũng đc.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,598
171,637
Latest member
quangdang1723

Most viewed of week

Most discussed of week