Megatypers - Một đối thủ mới! (ver.3 ! )Các vấn đề về Megatypers post vào topic này nhé !

Status
Not open for further replies.
:l pix với mega,trang nào cũng có cái dã man riêng =>bên bên,tiếng sóng khi xưa,ban ban :binhsua10:
tiếng súng chứ tiếng sóng gì :binhsua17: , sóng mà cầm anh với em bắn qua bắn lại đc à :binhsua03:

---------- Post added at 02:36 PM ---------- Previous post was at 02:35 PM ----------

h mà gõ là ăn ban đấy
những mốc thời gian nào là né ra đây bạn , trong 1 tuần luôn ấy , lên lịch luôn để bà con đều biết nều:binhsua06:

vunewbie

Hero
Reactions
466
MR
0.001
bà con cho hỏi cái là nếu mình gõ hơn 3$ nó tự pay cho mình thì TK LR của mình chỉ cần đăng ký bình thường là có thể gửi vô dc hay là phải chỉnh thông tin gì LR để nó pay dễ dàng hơn ?

conduongmua

Hero
Verified
Reactions
2,711
MR
0.000
bà con cho hỏi cái là nếu mình gõ hơn 3$ nó tự pay cho mình thì TK LR của mình chỉ cần đăng ký bình thường là có thể gửi vô dc hay là phải chỉnh thông tin gì LR để nó pay dễ dàng hơn ?
reg LR xong nhớ đăng nhập lần đầu điền đầy đủ thông tin vào là ok thôi nhé bác! Đủ 3$ đến ngày nó sẽ tự về LR thôi!

danhnam3000

Senior
Reactions
116
MR
0.000
giờ này ko nên gõ phải hok mí pác, pác nào có kinh nghiệm..... lập cái list time ko nên gõ để ae ngõ ko ăn band đê,... đa tạ :binhsua07: thank liền luôn

mrthailep

Newbie
Reactions
23
MR
0.001
reg LR xong nhớ đăng nhập lần đầu điền đầy đủ thông tin vào là ok thôi nhé bác! Đủ 3$ đến ngày nó sẽ tự về LR thôi!
nó mà không tự mò về thì mình xách dép đi tìm nó hả :binhsua08:

nhock3n

Hero
Reactions
361
MR
0.083
update tinh hình mega hôm nay em bị banned 2 ID chã hĩu dang loading code ko thấy code dâu mà thấy kich uot nãy h` nó kick quoài baned 2 ID rùi từ sáng h` chắc kô dánh nữa sợ ăn bơm :))

---------- Post added at 03:10 PM ---------- Previous post was at 03:07 PM ----------

update tinh hình mega hôm nay em bị banned 2 ID chã hĩu dang loading code ko thấy code dâu mà thấy kich uot nãy h` nó kick quoài baned 2 ID rùi từ sáng h` chắc kô dánh nữa sợ ăn bơm :))
vô web xem có ghi reopen k nó mà ghi permantly suspend thì bb acc rồi

Last edited by a moderator:
tiếng súng chứ tiếng sóng gì :binhsua17: , sóng mà cầm anh với em bắn qua bắn lại đc à :binhsua03:

---------- Post added at 02:36 PM ---------- Previous post was at 02:35 PM ----------

những mốc thời gian nào là né ra đây bạn , trong 1 tuần luôn ấy , lên lịch luôn để bà con đều biết nều:binhsua06:
mình nghĩ là lúc nó sắp reset code hay reset $ ấy,thỉnh thoảng vô gõ mà unknow với no captcha nhiều thì nghỉ,esc hay gõ linh tinh dễ bị rule lắm.Bình thường sáng toàn no cap,chiều và tầm 8-12h load khá mà hôm nay toàn no cap:binhsua16: .Còn đêm thì hỏi mấy b kia xem,mình k gõ đêm:binhsua41:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,818
176,262
Latest member
asus1111

Most viewed of week

Most discussed of week