Megatypers - Một đối thủ mới! (ver.3 ! )Các vấn đề về Megatypers post vào topic này nhé !

Status
Not open for further replies.

bread159

Newbie
Reactions
276
MR
0.000
mới đi học về ... giờ mega load bình thường rồi chứ mấy bác, gõ giờ ko bik nó có tính bình thường ko nữa, banned phát thì toi

mmnol

Banned
Reactions
178
MR
0.238
hiện tại nó kick vô tội vạ, acc thì không reset, có reset tiền cũng éo về, chắn nó đang chuyển 1 container cam cho dân cạp vn rồi, chuẩn bị ăn cam tươi ngon của mega thôi :))

kayv

Junior
Reactions
51
MR
0.000
support nó làm gì.nó cũng gửi mail tự động lại thui nó có đọc đâu

Mấy trước có nghe cậu nào nói support thì nó sẽ gửi tiền cho , nên làm thử chứ mail nó phản hồi biết là auto reply của nó thôi :)) .
Mà mình nói thật thế này , 3$ thì rs hiếm , làm 5$ trở lên có bác nghe đâu 6$ mà 2 3 tuần chưa được trả ..... vậy tập trung vô làm 3 acc không làm nhiều acc , 1 tuần cho là mỗi acc 20$ đi =) nó trả có 3$ giữ lại 17$ mỗi acc cũng không biết than ai nữa =) CÓ PHẢI VÌ CHÚNG TA CẦN TIỀN NÊN PHẢI HẠ MÌNH ĐẾN MỌI MỨC ? I DONT THINK SO =) . Nói thật acc 7$ tôi còn 2 id đây , gửi cũng phải chục cái mail mà nó không trả lại được dù 3$ =)

Mình thì quan điểm có tiền thì làm thôi nhưng các bác nói xem đà này có nên làm tiếp nó nữa không ? Mình ức mấy chục acc 3$ của mình rôi đấy :))

zzhackerkill

Senior
Reactions
444
MR
0.000
Mấy trước có nghe cậu nào nói support thì nó sẽ gửi tiền cho , nên làm thử chứ mail nó phản hồi biết là auto reply của nó thôi :)) .
Mà mình nói thật thế này , 3$ thì rs hiếm , làm 5$ trở lên có bác nghe đâu 6$ mà 2 3 tuần chưa được trả ..... vậy tập trung vô làm 3 acc không làm nhiều acc , 1 tuần cho là mỗi acc 20$ đi =) nó trả có 3$ giữ lại 17$ mỗi acc cũng không biết than ai nữa =) CÓ PHẢI VÌ CHÚNG TA CẦN TIỀN NÊN PHẢI HẠ MÌNH ĐẾN MỌI MỨC ? I DONT THINK SO =) . Nói thật acc 7$ tôi còn 2 id đây , gửi cũng phải chục cái mail mà nó không trả lại được dù 3$ =)

Mình thì quan điểm có tiền thì làm thôi nhưng các bác nói xem đà này có nên làm tiếp nó nữa không ? Mình ức mấy chục acc 3$ của mình rôi đấy :))

bác phải hỉu hồi trc nó chưa mở cái web support nên lúc đó gửi mail có tác dụng.giờ thì nó auto reply bực mình

kolotab

Banned
Reactions
171
MR
0.000
CÓ PHẢI VÌ CHÚNG TA CẦN TIỀN NÊN PHẢI HẠ MÌNH ĐẾN MỌI MỨC ? I DONT THINK SO =) . Nói thật acc 7$ tôi còn 2 id đây , gửi cũng phải chục cái mail mà nó không trả lại được dù 3$ =)
Tội nghiệp...........................................

Sáng mai bạn thức dậy sẽ có phép lạ...Tới chủ nhật thì yêu đời lại thôi........

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,007
176,499
Latest member
vin777garden

Most viewed of week

Most discussed of week