Megatypers - Một đối thủ mới! (ver.3 ! )Các vấn đề về Megatypers post vào topic này nhé !

Status
Not open for further replies.
Kính gửi người sử dụng,

xin vui lòng thông báo, hiện đang Typer trang web sẽ được bảo trì và không thể được truy cập.

Chúng tôi đang làm việc chăm chỉ để có được những trang web trở lại trực tuyến càng sớm càng tốt.

Xin vui lòng kiểm tra lại mỗi 30 phút nếu trang web có thể được truy cập một lần nữa, chúng tôi hiện đang đóng cửa để mở lại các trang web đầy đủ.

Chúng tôi xin lỗi vì sự bất tiện này, kể từ khi chúng tôi thực sự đánh giá cao công việc của bạn trên trang web Typer của chúng tôi.

Nếu bạn có bất kỳ câu hỏi nào, xin vui lòng gửi một vé. Tuy nhiên nhận thấy, là do tình hình này, chúng tôi nhận được một số cao bất thường của vé và do đó có thể là một sự chậm trễ trong việc đáp ứng vé của bạn. Để đảm bảo việc xử lý hiệu quả vấn đề của bạn, xin vui lòng được cụ thể trong vé của bạn càng tốt.

Xin vui lòng cũng nhận thấy, tất cả tiền bạc, mà bạn đã kiếm được điều này đến nay trên các trang web Typer, sẽ được trả cho quý vị tại. Sau khi thanh toán này, sự cân bằng do của Typer của bạn tài khoản sẽ được thiết lập để không.
Nói là bảo trì mà mình oánh lúc 6 h mượt sợ .. không no captra à =))

cũng nên dè chừng, chờ xem có pay 3$ vào tuần tới không, mới có thể chiến tiếp, hoặc chính sách của nó có thay đổi gì đó

tóm lại là có nên chiến với nó nữa k các bác?

tóm lại là có nên chiến với nó nữa k các bác?

tui thì không biết nữa ... nhưng kiểu gì 5 acc của tui tuần này nó không riset thì kiểu gì tuần sau cũng riset và pay nhanh ngay sau đó ... kòn đâu tôi nghĩ là theo cạp mà đừong cùng thì nên theo thằng này thôi à ;))

[h=1]Dear User,
[/h]
[h=1]please notice, that currently typer website will be under maintenance and cannot be accessed. [/h]
[h=1]We are working hard to get the site back online as soon as possible.[/h] [h=1] [/h] [h=1]Please check every 30 minutes if the site can be accessed again, we are currently close to reopening the site fully.[/h]
[h=1]We apologize for the inconvenience, since we truly appreciate your work on our typer site.[/h]
[h=1]Should you have any questions, please submit a ticket. Please however notice, that due to this situation, we are receiving an unusual high number of tickets and therefore there might be a delay in responding to your ticket. To ensure the efficient handling of your issue, please be as specific in your ticket as possible.[/h]
[h=1]Please also notice, that all the money, that you have earned this far on the typer site, will be paid to you now. After this payment, the due balance of your typer account will be set to zero.[/h]
nói là bảo trì nhưng này h` mình gõ ngon , có sao đâu nhỉ , hôm nay hết nocaptcha rồi :D , soft xd muôn năm:binhsua03:

nói là bảo trì nhưng này h` mình gõ ngon , có sao đâu nhỉ , hôm nay hết nocaptcha rồi :D , soft xd muôn năm:binhsua03:

nó bảo trì thì ông làm gì vào được mà gõ, ở đó mà ca ngợi soft xd, khi nó bảo trì xong, do có nhiều enduser k vào làm việc nên mới có nhiều captcha cho ông gõ. vậy cũng la om xòm

:m146::m146::m146::m146::m146::m146: đang tự hỏi là sau cái kick đó là gì vậy =)) ... phải chăng nói câu " xin chúc mừng bạn đã ủng hộ chúng tôi thời gian qua - ghi nhận công đức " =))

hihi, quan trọng là câu này: Please also notice, that all the money, that you have earned this far on the typer site, will be paid to you now. After this payment, the due balance of your typer account will be set to zero.
Để xem sau khi nâng cấp xong nó có trả cho bọn mình ko:binhsua07:

vẫn chưa được pay 15$ lâu quá :binhsua04:

hihi, quan trọng là câu này: Please also notice, that all the money, that you have earned this far on the typer site, will be paid to you now. After this payment, the due balance of your typer account will be set to zero.
Để xem sau khi nâng cấp xong nó có trả cho bọn mình ko:binhsua07:

nếu nó không trả chắc phải mail cho lê văn luyện đến thăm và tặng cho nó vài quả cà chua quá kaka :D

có bác nào có mail của admin megatypers ko, cho mình xin với

gửi mail làm chi khi hệ thống tự động trả lời ah ,không tác dụng đâu ;))

---------- Post added at 11:12 AM ---------- Previous post was at 11:11 AM ----------

sao riset từ hôm 16 h vẫn chưa nhận đc tiền nhỉ chán wa

thế thì sáng thứ 5 tiền về nhé ;)) đấy là do thứ 3 nó không pay cho à

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,044
173,122
Latest member
hiep1131

Most viewed of week