Megatypers - Một đối thủ mới! (ver.3 ! )Các vấn đề về Megatypers post vào topic này nhé !

Status
Not open for further replies.
Mấy cậu cho tôi hỏi cái này, Mega nó có bắt buộc mình 1 tuần phải lam được 3$ nó mới reset không? VD: tuần trước mình làm được 2$, tuần này mình lam thêm 2$ nữa, trường hợp này có được reset k các cậu? Ai biêt trả lời dùm, thanks

được chứ bạn! miễn sao trước lúc reset code bạn đủ 3$ là ok !

2 Acc của tôi đủ 3$ hồi thứ 4 tuần trước tới giờ mà vẫn chưa được reset core? Có ai bị như tui không ta?

các bác có ai gặp trường hợp gõ trên soft nhưng trên web không tính điểm k? số tiền của từng IDs trên web < trên soft, chết tui rùi. mỗi acc đều mất khoảng 0.3$

các bác có ai gặp trường hợp gõ trên soft nhưng trên web không tính điểm k? số tiền của từng IDs trên web < trên soft, chết tui rùi. mỗi acc đều mất khoảng 0.3$
Vụ này soft nào ko biết chứa asian là ko có à nha!

đang gõ asean đây mà, thế này là toi công >3$ah, CÁC BÁC THỬ KTRA LẠI XEM CÓ AI BỊ LỖI NHƯ VẬY KHÔNG?

có thể bạn gõ soft asian và người add soft để rate >100% cũng nên :binhsua12::binhsua12:

có thể bạn gõ soft asian và người add soft để rate >100% cũng nên :binhsua12::binhsua12:

soft này dung lâu roi ma bản ASEAN cập nhật ngày 9.4, nhờ bạn hoangtin trên 4r add đấy.

---------- Post added at 09:49 AM ---------- Previous post was at 09:48 AM ----------

k biết có lỗi gì k, chứ gõ từ khuya tới giờ trên web k tính tiền, bó chiếu...

---------- Post added at 09:52 AM ---------- Previous post was at 09:49 AM ----------

có ai bị giống tui k chời, giờ làm sao đây?

soft này dung lâu roi ma bản ASEAN cập nhật ngày 9.4, nhờ bạn hoangtin trên 4r add đấy.

---------- Post added at 09:49 AM ---------- Previous post was at 09:48 AM ----------

k biết có lỗi gì k, chứ gõ từ khuya tới giờ trên web k tính tiền, bó chiếu...

---------- Post added at 09:52 AM ---------- Previous post was at 09:49 AM ----------

có ai bị giống tui k chời, giờ làm sao đây?
Pro nào giúp kìa ! Bác thử gõ web xem nó có lên ko nào!

Pro nào giúp kìa ! Bác thử gõ web xem nó có lên ko nào!
gõ web lên ầm ầm lun, chắc soft có vấn đề rồi. Bác nào có link soft asean cho mình với, thử tải lại xem sao...

dc 2$ thì ban :binhsua04::binhsua04::binhsua04:
Today:
Correct: 230
Incorrect: 6
Total: 236

Yesterday:
Correct: 365
Incorrect: 6
Total: 371

This week:
Correct: 595
Incorrect: 12
Total: 607

Last week:
Correct: 547
Incorrect: 20
Total: 567

Grand Total:
Correct: 1142
Incorrect: 32
Total: 1174

You precision rate: 97.3% (higher better)

bạn gõ đc 1174 capt sao balance:2$ :S

k sao đâu nó k tính tiền nó sẽ cộng dồn lên bạn àh yên tâm đi...

Thì gõ h rate cao, từ 1h đến 4h đó, mình nhớ mình gõ h đó, 500 code được 0.8$ hơn áh. 1.35$/1k mà! mà cũng có ai để ý đâu, nó tính bi nhiu thì mình ăn bấy nhiu thôi! Vì price nó cũng khá nên ít ai thắc mắc số code đã gõ chênh lệch ra sao đâu, ai cũng chỉ quan tâm xem mình gõ được nhiu $/ngày thôi!:binhsua85:

k sao đâu nó k tính tiền nó sẽ cộng dồn lên bạn àh yên tâm đi...
ý bác là sao ah, em chưa hiểu, thử xóa acc đi add lại rồi vào cũng báo là 2,1..., nhưng trên wewb thì chỉ được 1.7..., có 5 ids như thế, xóa lun bản tải về hôm trước lấy link mới của bác conduongmua, add lại ids vẫn thấy balance 2.133, trong khi trên web cứ 1.7.., khó hiểu wa, có pro captcha nào giả thik cho em với... ko có ai giup nhĩ

Last edited by a moderator:

mỗi h 1 rate khác nhau . và code tính tiền lúc đó cũng khác à ... VD h rate 0.85 thì nó trả ít hơn code đánh rate 1.35 ... thế nên vấn đề mà nhiều code mà ít tiền là chuyện bình thường ... không như pix .. hồi xưa cố định 1 $ / 1000 code thì sẽ rất dễ tính à :m092::m092:

mỗi h 1 rate khác nhau . và code tính tiền lúc đó cũng khác à ... VD h rate 0.85 thì nó trả ít hơn code đánh rate 1.35 ... thế nên vấn đề mà nhiều code mà ít tiền là chuyện bình thường ... không như pix .. hồi xưa cố định 1 $ / 1000 code thì sẽ rất dễ tính à :m092::m092:

1174 code thì rate có 1.75 cũng chưa đủ 2$ bác à! :))

bác conduongmua có ý kiến gì về việc web k tính tiền như em noi trên k ah? nản wa

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,043
173,121
Latest member
suachuacongxep2k

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week