[MEGA ver. 8] Thảo luận tình hình load + pay + cách gỡ unbaned - Mọi thắc mắc tập trung post tại đây

Status
Not open for further replies.
ý bác là sao m k hiểu,m gà nên k biết:D
chữ ký của mình là tài khoản lr đó: U5417888, tin tưởng thì chuyển, là anh em trên mmo với nhau!

tình hình là em muốn nghỉ gõ captcha,LR còn có 6.74$ quy ra tiền việt chắc được khoảng 140k,bác nào có thể giúp em mua thẻ điện thoại có giá trị tương ứng và em sẽ chuyển số tiền này vào LR các bác đc k ah?

trong box co exchange sell card dt online = LR đó bạn có thể mua vừa an toàn cho bạn vừa an toàn cho người khác nữa

megatyper giờ nếu cạp sp 20 với tự ref cho mình 1 h cũng được 0.78 $ không phải ít đúng ko mọi người @@

mình được unbanned 2 id bạn share 1$ vào đây nhé U9922189 .Thanks trước

Người ta nói giúp người ta unbaned nick 2.9USD bạn ơi :binhsua01:

Em gởi mail cho nó mấy ngày nay mà không thấy nó unbanned...thôi rồi! 2,7$ đã ra đi mãi mãi :binhsua10:

Mấy bro cho hỏi về ref.
1- Acc chủ dk bên pro còn acc con bên mega thì vẫn nhận ref bình thường ?
2- Acc con dk thì phải bên mega hay là làm bên nào cũng dc để acc chủ có $ ref a'.
Chưa rành lắm. Mong dc giải đáp.
Thanks nhiều. :)

cả tuần bửa ni mới log lại mề gà, ...load ..không ra hình lun! hix...:binhsua10:

lâu ko cap mega, log vào thấy rate thấy nản quá, mà dạo này nó reset TK về đúng hay sao nhỉ ?

Load chậm + Rate thấp + Banned không gớm tay
~~> sợ bác mega lun

Load chậm + Rate thấp + Banned không gớm tay
~~> sợ bác mega lun

load khá ngon bác thấy ko ngon à , banned ( xem lại cách gõ của bạn) 2 tuần nay tôi chưa dính cái nào mà nói luôn là từ ngày làm dính có 2 id lâu lắm rồi , rate thấp dành cho ai ko thức đêm được ~~> sự lựa chọn của bạn

load khá ngon bác thấy ko ngon à , banned ( xem lại cách gõ của bạn) 2 tuần nay tôi chưa dính cái nào mà nói luôn là từ ngày làm dính có 2 id lâu lắm rồi , rate thấp dành cho ai ko thức đêm được ~~> sự lựa chọn của bạn
Bác làm bao nhiu ID thế?

Trông chờ mấy hôm... Hôm nay vừa vào thấy nó unbaner cái tài khoản 2.7835$ của mình,,, hạnh phúc vô cùng, còn mấy cái nữa hôm nào phải gửi mail unbaner nốt mí đươc.....

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,861
170,916
Latest member
mk17

Most viewed of week

Most discussed of week