[MEGA ver. 8] Thảo luận tình hình load + pay + cách gỡ unbaned - Mọi thắc mắc tập trung post tại đây

Status
Not open for further replies.
của em nhiều acc chung LR nó làm về 1 phát luôn :binhsua146:

pay ngon lành từ nhỏ đến lớn! Thằng MỀ GÀ này làm ăn được!

Last edited by a moderator:
5$ còn chưa thấy về kìa bác!
======
hơn 5$ đã về. Bữa ni mega nó check acc nào chung ví là pay 1 cục lun. đỡ lằng nhằng và tương lai là sẽ pay nhanh hơn đó bà con. Mỗi tội rate giảm thấy nãn:binhsua72:

Last edited by a moderator:
của em nhiều acc chung LR nó làm về 1 phát luôn :binhsua146:

Hay nhờ, cứ tưởng đăng kí nhiều acc 1 lr nó ko cho chứ, thế thì cứ chiến hết thôi

Nản ơi là nản. Rate quá thấp. Hix. May mà mình vẫn còn Pix để chiến. Không thì hỏng hết.

Mọi người ơi. Cho mình hỏi chính xác là giờ nào Mega nó reset tiền về 0 và pay vậy?
Cảm ơn mọi người nhiều
Tối qua mình cố gắng lên mức minpay 3$ mà hôm nay không thấy nó reset lẫn pay gì hết.

Nó tập trung reset $ trưa thứ 2 bác à! Bác làm chậm thì chịu! Chờ tuần sau nhé!

Cảm ơn bạn. Ý mình hỏi là như vậy mình không bị mất tiền mà tuần sau mới được pay pk?
Tại vì mình mới tham gia 2 ngày, chưa biết gì. Sáng thứ 2 đánh dc 1$, sáng nay được 2$ nữa. Mình sợ bị reset hết về 0.

Cảm ơn bạn. Ý mình hỏi là như vậy mình không bị mất tiền mà tuần sau mới được pay pk?
Tại vì mình mới tham gia 2 ngày, chưa biết gì. Sáng thứ 2 đánh dc 1$, sáng nay được 2$ nữa. Mình sợ bị reset hết về 0.

Cứ làm bình thường! Nó cộng dồn mà!

mega có trường hợp bạn đang gõ mà nó reset về 0 đây ko phải là nó lừa đảo gì nhé mà là do balance lỗi thôi bạn cứ gõ tầm 4k code là nó sẽ pay nhé mình có 1 id tuần này được 7$ mà nó reset về 0.7 vẫn pay đủ ko thiếu 1 xu nhé mọi người vững tâm lên nó đang hoàn thiện ko có gì đáng ngại cả

mega có trường hợp bạn đang gõ mà nó reset về 0 đây ko phải là nó lừa đảo gì nhé mà là do balance lỗi thôi bạn cứ gõ tầm 4k code là nó sẽ pay nhé mình có 1 id tuần này được 7$ mà nó reset về 0.7 vẫn pay đủ ko thiếu 1 xu nhé mọi người vững tâm lên nó đang hoàn thiện ko có gì đáng ngại cả

Cảm ơn bạn. Sẵn cho mình hỏi lun là cheat ref đã Fake IP có dễ bị phát hiện bà bị band không vậy :binhsua75:

cái này khó nói lắm bạn nên tham khảo các pro đã cheat mình thì ko cheat nên không biết mà bạn nên gõ cẩn thận có rất nhiều người kêu nó ko chịu reset mà pay mặc dù đủ min pay chỉ có 1 lí do là ko gõ cẩn thận nó pay mình 1 tháng nay ko thiếu xu nào và rất đúng hẹn cứ sáng thứ 3 ngủ dậy là có tiền trong LR rùi nè :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,454
171,506
Latest member
henrykun263

Most viewed of week

Most discussed of week