[MEGA update ver. 9] Update tình hình load + pay của MEGA !

Status
Not open for further replies.
mấy bạn có ai bị như mình hok? tối hôm kia mỗi acc của mình là 1,9. tối qua mình gõ lên >3$ hết rồi. sáng nay check lại thì thấy tất cả lại là 1,9 như tối hôm kia. chẳng biết sao đây!:binhsua94: :binhsua94:

Không sao đâu, rồi tất cả sẽ trở lại bình thường. Không mất tiền đâu.
Mình bị hoài, tưởng đâu uổng công dã tràng, ai ngờ nó pay không thiếu 1 xu. Yên tâm chiến tiếp đi bạn

Những cái mà mega hay bị dính - và yêu cầu newbie vào nghiên cấm ném gạch topic mega này
Thứ 1 : Mega chỉ pay vào sáng thứ 3 hàng tuần ( No thắc mắc vấn đề pay )
Thứ 2 : Mega load chậm vào thứ 7 CN 2 3 ( Lý do chắc là nộp code để thanh toán nên không có code load làm việc )
Thứ 3 : Mega luôn luôn bị lag $ nhưng mà vẫn trả đủ - nên việc mất $ - không xuất hiện không hoàn toàn bị mất mà vẫn pay cho ai đủ min pay mà thôi
Yêu cầu đọc ky~ mega trước khi post cái gì đó - không kêu ca - chỉ update tình hình load và pay thôi - mọi thắc mắc thì cứ pmmm một số người đã từng trải qua mega ( thông cảm do là có việc nên không bao giờ online đc yahoo nên muốn hỏi mega thì pmm inbox của tôi - hì vấn đề unbaned chắc là tui chịu vì có bị banned bao giờ đâu - toàn banned mấy acc 0.5 or 1 $ nên vất đi - bị 3 acc thui à nên mặc kê ) mọi người chấp hành cái nhé

chờ mãi
thi thoảng vào pic xem tình hình mega thế nào
mà load cả chục trang ko thấy thông tin nào
ném gạch ít thội ko loãng pic

Pix thì pri cao không chán xang mega xem thế nào nhưng tình hình cũng không khả quan hơn đc bao nhiêu! đang load rất chán lúc nhanh lúc chậm bực cả mình:binhsua85:

Em mới đánh cap đc 1 tháng mà sao chả gõ nhanh hơn được, đánh 3 acc là rớt lên rớt xuống rồi, tb được có 2xx code/h. Thế mà trên 4rum có bro 5 acc mà vẫn than chậm, ai có bí quyết nào chỉ em cái ế. :binhsua87:
Vì đánh chậm nên đối vs em MEGA load lúc nào cũng ngon, 2-3 acc là max speed :binhsua94:

Last edited by a moderator:
Em mới đánh cap đc 1 tháng mà sao chả gõ nhanh hơn được, đánh 3 acc là rớt lên rớt xuống rồi, tb được có 2xx code/h. Thế mà trên 4rum có bro 5 acc mà vẫn than chậm, ai có bí quyết nào chỉ em cái ế. :binhsua87:
Vì đánh chậm nên đối vs em MEGA load lúc nào cũng ngon, 2-3 acc là max speed :binhsua94:

Cái cần nhất là phải đánh thật cẩn thận, lỡ phạm rules bị banned thì speed có maximum cũng công cóc thôi.

không ham gõ nhanh, chỉ ham tiền về đầy đủ,....:binhsua104: thứ 7 chủ nhật thì code ra chậm là chuyện thường tình, ko có gì để bàn rồi,....

mega h thắt chặt an ninh quá hả anh em , h ko biết còn kiếm được không nữa

Bây giờ muốn reg nhiều ACC ở thằng MEGA phải làm sao hả các bạn. Mình chỉ reg được có 2 ACC thôi!

Bây giờ muốn reg nhiều ACC ở thằng MEGA phải làm sao hả các bạn. Mình chỉ reg được có 2 ACC thôi!

reg bình thường thôi:binhsua123:. Khác mỗi cái là ko được nhiều acc vào 1 LR:binhsua85:

Mình chỉ có 1 LR thôi! Mà LR có lập nhiều cái được không hả bạn?

mọi người chăm cạp quá nhí! load ngon k các bác?

nó có load đâu mà ngon @@, vào gõ 10' tắt máy trùm mền ngủ luôn :binhsua41:

ngủ sớm thế, mới capf tý đây, 5acc sp 17, cũng tạm dc mà.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,009
173,073
Latest member
waversxcu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week