[MEGA update ver. 9] Update tình hình load + pay của MEGA !

Status
Not open for further replies.
mega nó chỉ bị lỗi hiển thị như trước thôi. Chắc không sao đâu.

đúng là vừa cạp mega có khác,các bạn xoắn tít hết cả lên,đối với mình chuyện rs về 0 thì như cơm bữa,chỉ cần đánh đủ số images tính ra min 3$ là dc pay rồi,còn ai ngại ko cạp nữa thì cứ gửi info acc + lr mình gõ cho đỡ phí nhé ;)
dù trước h chưa bị xù 1 xu nào nhưng mới bị lần đầu nên thắc mắc :D
vậy nếu tới 1$ maz bị reset thì chỉ cần cạp thêm 2$ nữa là đc. hả cậu

Các bạn đã gõ Mega thì cứ xác định gõ và kệ mặc xác mấy cái vụ tính tiền lỗi trên server nó, cứ đủ 3$ thì nó pay đều đều, lo chi cái vụ reset 0, tuần nào mà nó chả pay đủ, thậm chí còn làm tròn tiền nữa là khác :binhsua50:

Các bạn đã gõ Mega thì cứ xác định gõ và kệ mặc xác mấy cái vụ tính tiền lỗi trên server nó, cứ đủ 3$ thì nó pay đều đều, lo chi cái vụ reset 0, tuần nào mà nó chả pay đủ, thậm chí còn làm tròn tiền nữa là khác :binhsua50:
mong được như bác nói! xong vụ này chắc đến phải chuyển hằn nhà, chứ cứ kiểu này cũng bị cho mega làm cho đau tim đến chết mất

tất nhiên là ccó xác định mục tiêu như zậy ... nhưng mới bị lần đầu nên phải lo chút chứ ... newbie maz >"<

Mọi người xem giúp em với, của em tuần rồi vẫn chưa reset, acc chung Lr đây. Nó thông báo này là sao vậy

hwa đang gõ tự nhiên reset về 0 hết làm mất hứng ko gõ nữa support vs nó thế là hnay mấy acc bị reset hiện $ đầy đủ ^^

_Mình có 5 acc Mega
_2 acc không paid ko reset thứ 3 vừa rồi
_3 acc pending.
Nhưng 1 acc thì ghi như thế này "The payment for US$3.0398 of 17/7/2012 12:00:00 AM - 22/7/2012 11:59:59 PM period
We tried to send your payment on July 23, 2012. Your account is limited which means you are not able to receive any funds until you fix your account. Please contact l"
còn 2 acc đã reset về 0 và complete payment! nhưng trong LR thì không có xu nào.
Thông tin LR là 5 LR, tới thứ 3 mình mới vào login Pin và active, bây h` mình phải làm gì ?
ai biết chỉ với, tk's

_Mình có 5 acc Mega
_2 acc không paid ko reset thứ 3 vừa rồi
_3 acc pending.
Nhưng 1 acc thì ghi như thế này "The payment for US$3.0398 of 17/7/2012 12:00:00 AM - 22/7/2012 11:59:59 PM period
We tried to send your payment on July 23, 2012. Your account is limited which means you are not able to receive any funds until you fix your account. Please contact l"
còn 2 acc đã reset về 0 và complete payment! nhưng trong LR thì không có xu nào.
Thông tin LR là 5 LR, tới thứ 3 mình mới vào login Pin và active, bây h` mình phải làm gì ?
ai biết chỉ với, tk's

TÙY -nếu đúng lúc nó trả là lúc đã active xong thì tiền về - mà đen thì mất tiền thế thôi - chịu thôi bây giờ làm sao ah -nó gửi rồi - gửi thư nó không xác nhận cho đâu à

TÙY -nếu đúng lúc nó trả là lúc đã active xong thì tiền về - mà đen thì mất tiền thế thôi - chịu thôi bây giờ làm sao ah -nó gửi rồi - gửi thư nó không xác nhận cho đâu à

vậy account ghi k pay đ.c còn lại ? phải làm như thế nào hả cậu

sao mọi người bị mà mình chả bị sao. Lạ nhỉ. Hay là cheat reg nên bị. Mình chả có thằng ref. ^^

Mọi người xem giúp em với, của em tuần rồi vẫn chưa reset, acc chung Lr đây. Nó thông báo này là sao vậy
View attachment 14305
cái này ai cũng nhận đc mà cậu.Còn việc pay chậm thì chịu thui đành phải đau tim đợi nó thui.
trc mình có lập 3 acc chung 1 LR giờ hình như nó ko cho chung rùi thì phải
thế là quyết chiến 1 acc lên hơn 3$ hum qua đc pay rùi ;))
còn 2 acc kia chắc bỏ và lập acc khác LR khác mà chiến thui.Hi vọng Mega sẽ pay ổn định hơn cho a e cạp đỡ khổ ;)
Chứ cứ lên thấy a e than thở sốt cả ruột hix

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,008
173,072
Latest member
kryptostars

Most viewed of week