• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

[MEGA update ver. 28] Update tình hình load + pay

em có tý thắc mắc :(( e gõ lên 1.3 rồi tự nhiên h nó tụt 1 lèo xún 1.21 là sao thế các bác :(( gõ soft asian
Chuyện bình thường bạn, mega nó update sau mỗi 5-10 phút gì đó. Những code bạn gõ sai hoặc sẽ bị trừ tiền thôi

mega lại bị reset rồi ạnh em ơi làm ngày hum qua ngày ni nó trừ hết luôn !!! vãi cả mề gà , có anh em nào bị hum

Theo mình nghĩ, thực ra MG ko load chậm đâu, contest thì nó load code ào ào, winners thì chỉ có 3 ng`, mà trg khi đó cả khối ng` thi, vậy mấy ng` thua sẽ công cốc, thế là nó đc 1 mớ code free, còn mua boost nó cố tình để rate boost cao hơn mức làm ra để làm nản member, bắt họ tham gia vào contest để có code free,
Mình đã thử làm contest, code load như cáp quang, mà rốt cuộc mình chẳng đc gì, nó chơi bẩn vãi ra..
Thỉnh thoảng Mega nó cũng ăn gian, k chia tiền cho winner. Còn theo đúng thể lệ cuộc thi, tổng số tiền tất cả những người tham gia tạo ra sẽ được chia lần lượt đến hết cho tất cả những winner từ hạng 1-5, bạn vào chỗ contest dịch ra đọc thì rõ

P/S: Quá đen cho bạn, muốn contest ra tiền thì cố gắng đứng hạng 1-2 không thì khó bon chen tiền thưởng lắm, hồi xưa 15'/lần bây giờ 55' ngồi cũng hơi oải

Thỉnh thoảng Mega nó cũng ăn gian, k chia tiền cho winner. Còn theo đúng thể lệ cuộc thi, tổng số tiền tất cả những người tham gia tạo ra sẽ được chia lần lượt đến hết cho tất cả những winner từ hạng 1-5, bạn vào chỗ contest dịch ra đọc thì rõ

P/S: Quá đen cho bạn, muốn contest ra tiền thì cố gắng đứng hạng 1-2 không thì khó bon chen tiền thưởng lắm, hồi xưa 15'/lần bây giờ 55' ngồi cũng hơi oải
ko phải tiền làm đc chia ra đâu bạn, mình làm 15'-20' là đã đc >0,1 cứ như là rate 1,5$/1k ấy, làm nhanh vãi ra..nó ko hề chia ra, số tiền winner thắng đc là do chính họ làm ra, còn loser thì trắng tay

Tính hình là ít BANNED hơn lúc trức nhưng load CHẬM ... ai BANNED THÌ PM nhé !! =))

ko phải tiền làm đc chia ra đâu bạn, mình làm 15'-20' là đã đc >0,1 cứ như là rate 1,5$/1k ấy, làm nhanh vãi ra..nó ko hề chia ra, số tiền winner thắng đc là do chính họ làm ra, còn loser thì trắng tay
Cái balance nó là tổng giải thưởng, không phải là 1 mình mình làm :v Mà là tất cả những người đang tham gia tạo gia trong thời gian đó nhé, nếu bạn chơi vào giờ cao điểm (khoảng 2,3h sáng) rate cao và có đông người tham gia balance có thể lên đến 4$/1h.:D

Và tiền đó sẽ chia hết cho các winner từ hạng 1 đầu tiên, sau đó còn dư mới chia tiếp cho các hạng 2,3,4,5 đến hết tiền thì thôi. Cách tính tiền thưởng là:
Tổng code/500 = số tiền nhận được. Ví dụ: bạn hạng 1 và gõ được 600 code chính xác thì: 600/500 = 1,2$
Đương nhiên nếu chia cho người ở hạng 1 mà hết rồi thì những người thứ 2 trở đi sẽ không đc gì

Mình đã tham gia rất nhiều và cũng nhiều lần đc tiền:p, thường xếp ở hạng 1-3, tuy nhiên nên tránh lúc mấy pro chơi vì rất khó để cạnh tranh xếp hạng. Mấy bạn gõ chậm hoặc hay gõ sai tốt nhất không nên tham gi vì mất time và chẳng đc xiền:rolleyes:

Tính hình là ít BANNED hơn lúc trức nhưng load CHẬM ... ai BANNED THÌ PM nhé !! =))
Mỗi phiên làm việc time out với esc đến cả mấy chục lần mà k bị banned phát nào:cool: Cơ mà log in thì thì PIX, 10-15 ID.
Thím mỗi lần log mấy ID

Cái balance nó là tổng giải thưởng, không phải là 1 mình mình làm :v Mà là tất cả những người đang tham gia tạo gia trong thời gian đó nhé, nếu bạn chơi vào giờ cao điểm (khoảng 2,3h sáng) rate cao và có đông người tham gia balance có thể lên đến 4$/1h.:D

Và tiền đó sẽ chia hết cho các winner từ hạng 1 đầu tiên, sau đó còn dư mới chia tiếp cho các hạng 2,3,4,5 đến hết tiền thì thôi. Cách tính tiền thưởng là:
Tổng code/500 = số tiền nhận được. Ví dụ: bạn hạng 1 và gõ được 600 code chính xác thì: 600/500 = 1,2$
Đương nhiên nếu chia cho người ở hạng 1 mà hết rồi thì những người thứ 2 trở đi sẽ không đc gì

Mình đã tham gia rất nhiều và cũng nhiều lần đc tiền:p, thường xếp ở hạng 1-3, tuy nhiên nên tránh lúc mấy pro chơi vì rất khó để cạnh tranh xếp hạng. Mấy bạn gõ chậm hoặc hay gõ sai tốt nhất không nên tham gi vì mất time và chẳng đc xiền:rolleyes:

Bác chiến nhiều lần lắm à =)) .. tui thì chịu thua .. đánh dù có đúng 100% .. nhưng ra vẫn thấy SAI ?? .. 1 lần sai là cứ -15code .. 10 lần là biết thua rồi .. nên không chơi .. lần nào cũng vậy .. không biết do mạng bên đó tốt hay do cách mình đánh .. hay nó có cách đánh gì ? hoặc cái code đó nó biết cách đánh !

Mỗi phiên làm việc time out với esc đến cả mấy chục lần mà k bị banned phát nào:cool: Cơ mà log in thì thì PIX, 10-15 ID.
Thím mỗi lần log mấy ID
Sáng nay thì 20id 30speed

Mega .. load chậm quá .. 20 id chưa được 19speed @@

anh em cho mình hỏi một số vấn đề ah:
- mình tự ref cho mình được ko ah? dùng soft asian
- ko dùng auto bootpack được ko ah? tốc độ đánh ko nhanh lắm, trừ phí bootpack ra chả lời được bao nhieu
- dùng soft có tham gia cuộc thi được ko ah? hay phải đánh trên web ah?

anh em cho mình hỏi một số vấn đề ah:
- mình tự ref cho mình được ko ah? dùng soft asian
- ko dùng auto bootpack được ko ah? tốc độ đánh ko nhanh lắm, trừ phí bootpack ra chả lời được bao nhieu
- dùng soft có tham gia cuộc thi được ko ah? hay phải đánh trên web ah?
1.Tự ref cho mình thì cứ xài ultrasurf rồi mà ref...ref trên soft ko phải ref cửa mình
2.Muốn dùng thì dùng, mà mua boost rồi chả có lời mà còn lỗ..
3.Hình như được

1.Tự ref cho mình thì cứ xài ultrasurf rồi mà ref...ref trên soft ko phải ref cửa mình
2.Muốn dùng thì dùng, mà mua boost rồi chả có lời mà còn lỗ..
3.Hình như được

ý là mình tự đăng kí acc theo ref của mình, rồi login vào soft để đánh ah.
nếu dùng boost thì mình log nhiều acc để đảm bảo speed ah?

tuần này có ai nhận được thanh toán từ megatyper chưa vậy, hôm nay thứ 5 rồi mà sao chưa thay pay nhỉ

ý là mình tự đăng kí acc theo ref của mình, rồi login vào soft để đánh ah.
nếu dùng boost thì mình log nhiều acc để đảm bảo speed ah?
Được, tự ref acc lấy 10% bonus...còn boost thì mua lỗ ráng chịu

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,954
171,026
Latest member
ngannguyennb

Most discussed of week

Most discussed of week

Back