[MEGA update ver. 28] Update tình hình load + pay

Chúng tôi đã phát hiện một số hoạt động bất thường trong tài khoản của bạn và chúng tôi đã buộc phải đình chỉ nó. Bạn đã có thể bị đình chỉ bằng cách sử dụng PHẦN MỀM UN-ỦY QUYỀN với hệ thống của chúng tôi, hoặc bằng cách lợi dụng hệ thống trong bất kỳ cách nào khác. Tài khoản của bạn sẽ bị treo vĩnh viễn nếu tình trạng này vẫn tồn tại. Tài khoản của bạn sẽ được mở cửa trở lại trong 23-10-2014 10:26:30 Server Time.

Lâu lắm rồi mới bị cái lỗi chết tiệt này, load rõ mượt tưởng ngon ăn ai ngờ, rules 3 ID 2,9$, may mà không bị banned hẳn, hehe chắc do ăn ở
Có ai bị thế này giống mình không, 4-5ID full sp mà chả dám làm. Dạo này làm buổi tối hay bị kick quá

rate tiếp tục giảm nhé ae :confused::confused:

Ae check PM nào,....sáng thấy gửi mail PM trả ref đó :)

mọi người cho mình hỏi mình đánh=soft asian sao mình đánh xong tí hồi nó trở lại tiền lúc 0.3$ là s vậy mọi ng

mọi người cho mình hỏi mình đánh=soft asian sao mình đánh xong tí hồi nó trở lại tiền lúc 0.3$ là s vậy mọi ng
Chờ sang 12h nó có + lại cho

Tình hình là không bạn ơi

Tình hình là không bạn ơi
kì vậy! Thường thì khi tui bị reset $ thì sau 12-1h nó cộng lại..ticket cho nó đi Có khi nào acc bạn đủ 3$ nên nó pay hay ko? dạo này mega pay thất thường lắm

kì vậy! Thường thì khi tui bị reset $ thì sau 12-1h nó cộng lại..ticket cho nó đi Có khi nào acc bạn đủ 3$ nên nó pay hay ko? dạo này mega pay thất thường lắm

Mình cũng không biết nữa đánh lên 0.6 0.7 tí hồi log vào lại còn 0.3 mà ko thấy + lại

topic MG ế ẩm nhỉ? Lên cái nào... Có ai giống tui hem, ref 4acc mà ngày Đk là 31/12/1969 :eek:

rate tăng lên 0.75$ rồi nhé ae :rolleyes:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,897
172,983
Latest member
tigergiabaonhieu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week