[MEGA update ver. 28] Update tình hình load + pay

Boost là gì thế pro, mình không hiểu lắm.
P/s: Ít onl yahoo thế cậu:D
Boost là gói hỗ trợ lúc mega load chậm, mua thì nó sẽ load nhanh trong 15p
Mình ít onl YH lắm..chỉ khi trade mới onl thôi ^^
làm ăn dị vãi làm 2000 code mà 2 acc được ~ 0.3$ mới ticket nó xong
đang ticket nó hỏi nè :p

Chung thủy với mega gần 3 năm .. mà e nó làm a.e thất vọng quá .. Thôi chắc ta chia tay nhau .. nghe nói PIX uy tính và RATE 1$/1000cap everytime .. anh em nào chiến không :(

Chung thủy với mega gần 3 năm .. mà e nó làm a.e thất vọng quá .. Thôi chắc ta chia tay nhau .. nghe nói PIX uy tính và RATE 1$/1000cap everytime .. anh em nào chiến không :(
Pix ko dễ như bạn nghĩ đâu..phải tốn tiền mua proxy..mà proxy phải cỡ >7$ mới làm ngon..rồi lại mua group...còn solo thì chắc lâu lắm mới có invi :)

Pix ko dễ như bạn nghĩ đâu..phải tốn tiền mua proxy..mà proxy phải cỡ >7$ mới làm ngon..rồi lại mua group...còn solo thì chắc lâu lắm mới có invi :)
Mình làm solo như bên mega cũng được mà .. chứ cần Invi làm gì đâu

cái này có phân biệt hoa thường ko bạn ?
Ko cần phân biệt...còn đk, ko biết bây giờ mega cho đk = mail giả ko nữa..nhưng mình vẫn đk đc bt..
Mình làm solo như bên mega cũng được mà .. chứ cần Invi làm gì đâu
Nếu all rate 1$/1k code cho all account thì solo luôn..chỉ tốn tiền mua proxy thôi..nhưng mà solo thì min đến 3$, còn làm group thì trả đều đều (nghe đồn là vậy)
Ko lẽ pix nó bỏ pri rồi?..

Ai có acc Mega Banned .. cần bán thì pm mình nhé :)

Có ai làm SOFT XD .. mà bị BLOCK ACC liên tục không ??

mấy ngày nay nó cứ BLOCK làm BANNED acc miết

đây là 2pic up tình hình load và paid của mega ko phải 2pic mua bán, bạn ko nên up những cái này tránh ăn point từ mod

ông ghi 2pic tui cứ tưởng 2 tấm hình... trình độ én lịt ghê quá.:p

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,874
172,956
Latest member
hehe6789

Most discussed of week

Most discussed of week

Back