[MEGA update ver. 28] Update tình hình load + pay

bữa nay login vào server không được và làm việc cũng ko được luôn thật là bực mình gì đâu

bữa nay login vào server không được và làm việc cũng ko được luôn thật là bực mình gì đâu
mình thì cái phần mềm asian 2 hôm nay cứ checking update hoài hok vô được :mad:

cõ lẽ là nó update lại sever/host gì đấy thình thoảng lâu lâu cụng bị như thế này tất cả các soft của asian mấy hôm nay đề ko dùng dk

nó ko pay ref lun @@ vãi..

không những MEGA mà dự án mới 2captcha.com cũng bị luôn ko biết đây là tình trạng gì nữa lo wa đi ko biết có ảnh hường gì ko nữa cả 2 tuần nay toàn bị nhữ vậy ko, ba hồi vô website được ba hồi ko làm trên soft mà ko login vào web được thì nó có load hình lên được đâu khổ wa đi bị band gần 4 5 acc mà toàn acc gần đủ min pay ko mới đau chứ

không những MEGA mà dự án mới 2captcha.com cũng bị luôn ko biết đây là tình trạng gì nữa lo wa đi ko biết có ảnh hường gì ko nữa cả 2 tuần nay toàn bị nhữ vậy ko, ba hồi vô website được ba hồi ko làm trên soft mà ko login vào web được thì nó có load hình lên được đâu khổ wa đi bị band gần 4 5 acc mà toàn acc gần đủ min pay ko mới đau chứ
tui làm bt mà cậu..chỉ có cái cuối tuần load chậm :I

Asian đang bảo trì, qua xiaoa làm tạm
AI

Lâu ngày không vào lại mega mọi người cho hòi giờ dùng soft gì tốt nhất nhỉ .. :D ..nó vẫn load tốt mọi giờ chứ ak :D
ak` cho em xin link soft asian lun nhé :D

anh em có ai vào được web của asian không .. định vô down bản mới nhất về làm nhưng hôm qua đến giờ vẫn chưa vào được @@

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,824
170,898
Latest member
nhacaimb66

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week