• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

[MEGA update ver. 28] Update tình hình load + pay

Hix..ko vui rồi đấy...4 acc pay 3$ mà nhận mail chỉ có 6$ =.= :( Bác ctrung có cách nào giúp mình với..!

Móa mề gà, người xưa cảnh cũ lại pay thiếu 15$ :eek:
Vừa mới nhận thêm tiền thiếu từ nó..có thể nó pay trễ đó.. mà vẫn thiếu 0,3 :(

:)Tuần này Megatypers pay lẻ tẻ, nhỏ giọt quá. Chuyển 4 lần liên tục rồi, ngày 13/6 mình nhận được 1 lần pay, ngày hôm nay 14/6 mình nhận được thêm 3 lần pay từ Megatypers. Lần đầu tiên mình thấy megatypers pay kiểu này.

Last edited:
8 acc mới được 3,chán mề gà quá,

không biết mọi người sao chứ mấy bữa nay em vào mega không đc luôn. :\ nó lag...vào đc thì đợi load captcha cả tiếng đc 2-3 cái :\

các bác hôm nay gõ có bị cap là 1 đoạn văn không ạ ? mình gặp liên tục toàn esc thế là bị rule 10p mất 5 acc. nhọ quá...!!!

các bác hôm nay gõ có bị cap là 1 đoạn văn không ạ ? mình gặp liên tục toàn esc thế là bị rule 10p mất 5 acc. nhọ quá...!!!

tối qua bị liên tục. tốt nhất khi gặp như thế thì tạm dừng gõ tránh ăn ban
nếu bạn cứ ESC thì sẽ bị ban vì lỗi don't know or nếu gõ đại sẽ bị ban vì lỗi miss
p/s mega đã up ref

tối qua bị liên tục. tốt nhất khi gặp như thế thì tạm dừng gõ tránh ăn ban
nếu bạn cứ ESC thì sẽ bị ban vì lỗi don't know or nếu gõ đại sẽ bị ban vì lỗi miss
p/s mega đã up ref

nay ộp hết ăn, lảm thị mẹgà lại ah. hjhj

Đã Pay
Received Payment 6.22 USD from account U4750283 to account U4658338. Batch: 60620490. Memo: API Payment. Marketing Fee.
4 tuan roi ma chua thay tien ref dau

thấy ae pay dữ thật :D

Hix..2 tuần rồi mà chưa đc pay ref :(

:)Ngày 20.06: Megatypers đã pay rồi các bạn nhé

mega dạo này sao code bác sĩ nhiều ghê nhìn loạn cả mắt

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,994
171,046
Latest member