[MEGA update ver. 28] Update tình hình load + pay

bạn ơi buổi tối load đọc không 2acc liệu có nhanh không
bt là 5 acc ngày load đều..do là cuối tuần sắp pay nên nó load cực chậm..bạn có thể mua gói boost để load nhanh, mà ko phải lúc nào cũng mua đc :)

tuần này mega sẽ chuyền tiền về chậm cho mà coi nè. chưa có tính hiệu chuyển nữa. mọi người hóng thôi tuần trước cũng chưa reset tiền nữa. mega ko biết có vở trò gì nữa ko đây

tuần này mega sẽ chuyền tiền về chậm cho mà coi nè. chưa có tính hiệu chuyển nữa. mọi người hóng thôi tuần trước cũng chưa reset tiền nữa. mega ko biết có vở trò gì nữa ko đây

Megatypers Đã pay rồi các bạn nhé

03.06.14 07:36 Receive Received Payment 210.02 USD from account U4750283 to account U5553623. Batch: 59235158. Memo: API Payment. Marketing fee.

Megatypers Đã pay rồi các bạn nhé

03.06.14 07:36 Receive Received Payment 210.02 USD from account U4750283 to account U5553623. Batch: 59235158. Memo: API Payment. Marketing fee.
Em lười đến nỗi chưa cả check PM, thấy anh báo mới chạy zô xem thấy U4 pay rồi
Các vé unban ok hết rồi, :D

Em lười đến nỗi chưa cả check PM, thấy anh báo mới chạy zô xem thấy U4 pay rồi
Các vé unban ok hết rồi, :D
Hì, U nào cũng pay hết rồi mà, tuần này pay khá sớm.:)

đã thanh toán rồi nhé
04.06.21 57:40 Receive Received Payment 540.11 USD from account U4750283 to account U6664784. Batch: 59934687. Memo: API Payment. Marketing fee.

Last edited:
cho hỏi lỗi này có unban được không hả mọi ng You are incorrectly typing 2 word images that are perfectly readable. Nếu được ai un giúp mình với 2.94$ :(

cho hỏi lỗi này có unban được không hả mọi ng You are incorrectly typing 2 word images that are perfectly readable. Nếu được ai un giúp mình với 2.94$ :(
Chia buồn với bạn, lỗi này là boobytraps, tèo luôn rồi :(
Nói chung trên 2,5 $ thì cực kỳ cẩn thận vì Mega nó rất chịu khó ban những nick như thế, mình còn dính lỗi này ở 2,98 mới hài cơ, mà bó tay lun, :D

có ai không vào được soft asian làm việc được giống mình không

có ai không vào được soft asian làm việc được giống mình không
đồng cảnh ngộ,có ai bị không?
lâu không gõ,soft vấn phiên bản 13.xxxx chứ không phải 14.xxx
update thì vẫn như cũ,ko update thì start được 4 5s tự out soft :|

Chia buồn với bạn, lỗi này là boobytraps, tèo luôn rồi :(
Nói chung trên 2,5 $ thì cực kỳ cẩn thận vì Mega nó rất chịu khó ban những nick như thế, mình còn dính lỗi này ở 2,98 mới hài cơ, mà bó tay lun, :D
đã nói là bạn rất có khiếu làm ban ac mà hahaha ^^:)

Các Pro cho hỏi mua bootstack trên soft Asian ở chỗ nào thế ,cách mua thế nào ? Thanks :)

Các Pro cho hỏi mua bootstack trên soft Asian ở chỗ nào thế ,cách mua thế nào ? Thanks :)
Megatypers

Toàn kick với ban vì lỗi mistake, :eek:
Có mấy nick gần đủ min mà ban đi ban lại
Sáng giờ code ngắn cũng ngon :D

Tuần này sao chưa có động tĩnh gì nhỉ. Có bác nào đc pay chưa

Tuần này sao chưa có động tĩnh gì nhỉ. Có bác nào đc pay chưa
Megatypers đã chốt điểm rồi nhé các bạn. Chốt điểm là chuẩn bị được pay rồi, cứ an tâm mà làm thôi:)

soft XD mọi người thường dùng smaill delay hay là soft bt vậy =="

Mọi người cho hỏi làm dự án này nó load cả ngày tốt không.Mình chỉ cần tạo nick xong rồi dùng soft gõ thôi đúng ko.Đủ 3$ nó tự pay đúng k.Soft nào dùng tốt nhất.Có nên dùng gói load nhanh gì đó ko.Tốn bao nhiêu cho 1 lần dùng gòi đó.Thanks

Mọi người cho hỏi làm dự án này nó load cả ngày tốt không.Mình chỉ cần tạo nick xong rồi dùng soft gõ thôi đúng ko.Đủ 3$ nó tự pay đúng k.Soft nào dùng tốt nhất.Có nên dùng gói load nhanh gì đó ko.Tốn bao nhiêu cho 1 lần dùng gòi đó.Thanks
Load khi nhanh khi chậm...khi load chậm thì mua boostpackages..dao động từ 0,015->0.025 tùy hứng...
Còn soft thì dùng XD 0,5$/month or Asian thì bạn có thể vào thẳng website nó mua..hay vào box captcha tools mà mua
Khuyên dùng: dùng XD đi..1 key làm đc nhìu loại..nếu 1 month bạn kiem ít nhất 150k thì 10k/month cũng ko thấm vào đâu :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,824
170,898
Latest member
nhacaimb66

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week