[MEGA update ver. 28] Update tình hình load + pay

có việc làm thì cũng bị tai nạn mà chết
giờ có cả thất nghiệp nản quá mà chết nữa hã trời , trên đời chắc chuyện gì cũng xảy ra quá , thôi , cứ sống đc ngày nào thì cảm ơn trời Phật mà ráng sống cho rồi:(
tiện thể cho hỏi giờ nào load 4 acc nhanh vậy bà con , đang còn 4 - 5 acc hơn 1 năm 6 tháng nay balance 1.93$/acc lười gõ cho đủ min
-có việc làm thì cũng bị chèn ép trong công ty,mà nếu có làm sếp thì chẳng biết còn ngồi y chỗ cũ hay bị đá văng rồi ,hoặc vững vàng thì cũng ko biết số phận dài bao nhiêu khi ra đường,đó là lý do đức phật ngày xưa bỏ ngai vàng đi tu đó bạn,dứt kiếp bụi trần,mà đã gọi là bụi rồi thì phù du
-thất nghiệp nhảy cầu rất nhiều bạn,chung quy cũng do đâu bạn biết rồi,cái mà người ta tung hô nhưng -ko bao giờ nhìn xuống xem lỗ hổng cái hố đã sâu đến chừng nào
-giờ gõ nhanh có lẽ 2h ,log 7 id vào là gõ ok,trước đó thì như vậy,giờ thì o biết,ko gõ lâu quá rồi ^^

có ai add hộ mình acc vào phần mềm assian nữa:(

cho mình hỏi lúc tham gia cái contest có đc tính 0.0005$/1 captcha ko vậy mấy bạn ơi?
tại mình đánh tổng đc hơn 500code mà sao đc có 0.07$ @@

Sao mình dùng phần mềm asian chọn chế độ auto bootspack. Bật lên làm việc chỉ mua được gói load nhanh lần đầu tiên sau 15 phút thì không tự động mua nữa nhỉ. Các bác có có ai bị như vậy không

Sao mình dùng phần mềm asian chọn chế độ auto bootspack. Bật lên làm việc chỉ mua được gói load nhanh lần đầu tiên sau 15 phút thì không tự động mua nữa nhỉ. Các bác có có ai bị như vậy không
Mún mua lại thì pause soft rồi nó tự mua lại..nhưng ko phải acc nào cũng mua đc..có khi có acc ko mua đc boost

Hix gửi cái ticket cũng 3 ngày rồi no reply

Hix gửi cái ticket cũng 3 ngày rồi no reply
vé unban mình từng chờ 1 tuần, vé Payment mình từng chờ 1 tháng 12 ngày đó bạn:confused:
Vé unban khi nó reply thường ok, còn vé payment reply thì cũng chưa chắc là sẽ đòi đc tiền mà nó reply kiểu tăng xông gì ấy:mad:
Mình có đòi tiền cho mấy mem forum mà gửi vé payment tới lần thứ 5 rồi, cả chụp balance đủ 3 $ min , cả PM họ hoạt động bình thường mà nó vẫn lì mặt báo Limit với TK thanh toán ko chính xác đấy,:eek: mà đã nhận lời giúp rồi nên giờ lại xài TK support khác gửi. Cảm thấy tức thằng này ghê lun , :mad:

Buồn cười ko chịu nổi, vừa đi học về log acc zô capt đủ min, toàn 2,8, 2,9 rồi
Vừa mỗi acc đc 3,4 code nó kick hết, =))
Mà mới đc mấy code ko time out lần nào, cảm thấy toàn code dễ gõ ko hiểu sao nó kick hết rồi, mà chưa zô nick xem kick 10 phút hay ban nữa
Trong khi gõ Pix chưa biết ăn ban 1 nick nào, GGS thì cũng Ruby trở lên :confused:
Em sợ anh Mega quá rồi, xài auto kick, các thím nào log giờ này gõ cẩn thận nha :D

Hix rate 0.5 mà còn load chậm..ko dám mua boost..mua boost rate 0.5 cũng chẳng lời đc bn..mún chuyển qua pix mà chỉ ngán cái Proxy :( Chán qá..

đầu tuần mà rùa hiện hình rồi.

The amount of 6.09 USD has been deposited to your Perfect Money account. Accounts: U4750283->U3333333. Memo: API Payment. Marketing Fee.. Date: 03:52 27.05.14. Batch: 58388182.

Load chậm mà code ngon đấy chứ, :D

tuần nay tiền pm về đúng hẹn dữ :D

mà rùa vẫn nhập xác MEGA

Megatypers đã pay nhé các bạn.
Payment Received: 120.45 USD from account U4750283 to account U5553623. Batch: 58388980.

Buồn ngủ quá mà còn bao nhiêu việc cần giải quyết, log vào ghẹo thằng Mega nó kick cho mấy phát tỉnh tỉnh lại tý mà làm tiếp, :D
Dạo này nó rất chi là chịu khó kick

Em Newbie cho hỏi tí ạ. Mega có change đc profile ko ạ? Vì e làm cho bác Dương bên topic tuyển ref thấy PM của bác ấy, vì nếu withdraw về PM của bác ấy thì sao nhỉ?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,819
170,894
Latest member
anvantien

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week