• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

[MEGA update ver. 28] Update tình hình load + pay

mình xài bubu từ hồi thu phí riết quen rồi khó bỏ =)) mà công nhận rate giảm quá ko cần tiền thì mình cũng chã gõ đâu ==! hồi rate 0.55 mình đa lượn rồi :p
ủa tết ta mega có nghỉ tết đâu =)) mình thì ko có nghỉ tết phệt thông tuần luôn :3
update mega lại thả rùa rồi T_T
xài bubu thi thoảng bị ban tạm thời vì cái này thấy run run rồi đấy
We have detected some unusual activity in your account and we have been forced to suspend it. You have probably been suspended by using UN-AUTHORIZED SOFTWARE with our system, or by abusing the system in any other way. Your account will be permanently suspended if this situation persists. Your account will be reopened in 21-01-2014 11:14:24 AM Server Time.

Last edited:
có ai bi MG trừ tiền không vậy?

có ai bi MG trừ tiền không vậy?
đừng gõ contest gõ cái này lần cao nhất minh lọt top 2 mà cũng thấy ko ăn thua đâu tiền ko thấy lên độc thấy tụt chả hiểu tại sao luôn
mà sao cả 4 acc mình đều gõ lên 1 rồi giờ vô còn có 0.2 là sao @@ cậu cũng bị trừ à

tuần này có pay ref k các bạn, lâu rồi không gõ không biết bao giờ pay ref

nó đang cập nhật tiền đó ,lâu lâu bị như vậy , không mất tiền đâu

tớ bị trừ tiền 3acc het 2.7 $ đó

mình cũng bị trừ hết 5 acc, sáng đánh đc hơn 1k code, điên thật, ko biết có cập nhật lại ko,từ ngày mình làm Mega là đầu năm 2012 lâu lâu nó bị phát lỗi như vậy, trước giờ cũng 5,6 lần rồi đấy, mà có 2 lần cập nhật lại tiền thôi, còn lại là lơ luôn, lần này ko rõ thế nào

tớ bị trừ tiền 3acc het 2.7 $ đó
tớ mất 3.2 mà cay cái tơ toàn gõ giờ 0.45 T_T nó mà ko update lại ko gõ nữa
fu mega
có lẽ nào nó bắt trước Qlink ko đủ 3k code nó xoa =))

Last edited:
Kì lạ. Cách đây 1 tiếng kiểm tra 2cc thì trên 2$, bây jờ chạy vô coi lại chỉ còn 1,1 vs 1$ là sao?

tiền về rồi các bác , kiểm tra PM đi

chưa thấy tiền đâu chỉ thấy trừ tiền haiz ==!

rate lại lên kìa mà chả làm ăn gì được, gõ được tầm trăm capt cứ submit xong kick :| Vãi mega =)) Nãy vào thì thấy cả 5 acc đều bị trừ tiền =))

Mẹ nó hôm qua làm gần chết hôm nay vào thì bị trừ tiền

ai unban dùm với bị lỗi này
You are intentionally typing images incorrectly. We require typers that commit to excellence and are able to do a good job. Your account is now permanently suspended, and will not be unbanned.

ai unban dùm với bị lỗi này
You are intentionally typing images incorrectly. We require typers that commit to excellence and are able to do a good job. Your account is now permanently suspended, and will not be unbanned.
Lỗi Boobytraps rồi, chia buồn với bác

You are incorrectly typing 2 word images that are perfectly readable. We require typers that commit to excellence and are able to do a good job. Your account is now permanently suspended, and will not be unbanned.
Lỗi này unban được không các bác

You are incorrectly typing 2 word images that are perfectly readable. We require typers that commit to excellence and are able to do a good job. Your account is now permanently suspended, and will not be unbanned.
Lỗi này unban được không các bác
Lỗi recaptcha, chia buồn tiếp với bác

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,968
171,039
Latest member
DyDyMMO
Back
Top Bottom