[MEGA update ver. 28] Update tình hình load + pay

Lâu rồi chưa CHỬI ... TỔ CHA MÀY MEGA .. ÔNG NỘI MÀY MỀ GÀ .. MEGA như CỨC .. Má nó MEGA .. mẹ
You are intentionally typing images incorrectly. We require typers that commit to excellence and are able to do a good job. Your account is now permanently suspended, and will not be unbanned.

Mẹ nó CÔNG SỨC làm 4h sáng đến 8h sáng .. mất bà nó 2$

Admin thông cảm
Gửi ticket đi má ==!

Lâu rồi chưa CHỬI ... TỔ CHA MÀY MEGA .. ÔNG NỘI MÀY MỀ GÀ .. MEGA như CỨC .. Má nó MEGA .. mẹ
You are intentionally typing images incorrectly. We require typers that commit to excellence and are able to do a good job. Your account is now permanently suspended, and will not be unbanned.

Admin thông cảm
Sặc @@ khổ vãi, htrc mình cũng vừa bị ban 1 cái recaptcha >"<

Admin thông cảm
Tôi cũng bỏ MEGA vì cái này, thực sự nó chơi rất xấu, cùng kiểu gõ nhưng nó để cho mình gần đủ min pay mới ban chứ ko ban sớm, như vậy nó lợi rất nhiều. Bị ban mất 2 acc toàn 2.9$ bó tay.

MEGA nó úp rate ban ngày lại rồi mà nhìn nó thê thảm !

mega nó thanh toán ref rồi đó mấy bác đừng phán nó quit ref nữa nha
Received Payment 24.87 USD from account U4750283 to account U4573298. Batch: 42823937. Memo: API Payment. Marketing Fee Affiliate Payment.

mấy bác cho hỏi 1 ip dùng 2 tài khoản PM chuyển $ qua cho nhau có bị làm sao không :eek:

Mọi người xem cái này thử nha.
Mấy pro cho lời khuyên có nên mua không.
Nó quảng cáo là Auto và Correct 100%.

Cẩn thận :v .. GỬI TIỀN MÀ SOFT 0 có thì HÉO đó bạn hiền ..
LẬP LUẬN :
Nếu nó có SOFT đó rồi .. thì nó tự làm mà ĂN .. chứ nó BÁN làm gì
Nếu nó có SOFT đó rồi ., bán cứ TƯỠNG TƯỢNG thì 1 ngày nó CẤP ACC đó 24/24 thì nó làm ra bao nhiêu tiền
Nếu nó có SOFT đó rồi .. thì giá sẽ ở trên trời
Nếu nó có SOFT đó rồi .. thì chắc chắn thằng khác sẽ làm cái CAO HƠN
.. và CÁI KẾT CUỐI CÙNG có thể là KHÔNG CÒN NGƯỜI ĐÁNH MÁY mà chỉ toàn là AUTO !

Chúc bạn có sự lựa chon tuyệt hảo :3

Cái gì, AUTO hả, qua clip hả?
Bạn đã xem phim Holywood rồi thì tự hiểu qua clip thì cái gì cũng có thể.

xem cái video clip auto thấy tốc độ gõ của cái thằng làm giả để lừa gạt này chậm hơn cả mình :D

mấy bác cho hỏi 1 ip dùng 2 tài khoản PM chuyển $ qua cho nhau có bị làm sao không :eek:

dùng 2 PM để làm gì trong khi nó đã cho tạo nhìu U trên 1 PM và chuyển $ cho nhau no fee, khác TK thì có fee và dể ăn ban

hiện ko có soft auto nào có thể đạt quá 20% nếu nó đạt 100% thì người đầu tiên mua là các spammer và các adm dự án chứ ko tới bạn đâu

• Mình up cái này lên cho m.ng. k bít rate có bt trở lại chưa..nhưng đây là những gì mega nói :D Có thể hy vọng..tại vì mấy hôm roài mìh k đánh buổi chiều :D
  • Dear Typer,
    The issue with the rates is solved. You will be able to work normally from now on, we really appreciate your patience during this process.
    Please continue working hard, your effort is appreciated.
    TyperSupport
    -----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
    * The use of additional software to decode images is not allowed. Its use is penalized with the suspension of your account without payment.
    * If you have been banned because of BOOBYTRAPS or RECAPTCHA, your account will not be unbanned.
    -----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

Mn cho mình hỏi khi add id vào soft asian vào thì status nó hiện Unauthorized la sao vay all

Mn cho mình hỏi khi add id vào soft asian vào thì status nó hiện Unauthorized la sao vay all
ID của bạn chưa được ad vào panel asian

Bạn vào trang chủ của asian, đăng nhập rồi add acc Mega typers vào panel trên web trước rồi mới add được acc vào soft.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,801
170,877
Latest member
thhoang
Back
Top Bottom