[MEGA update ver. 28] Update tình hình load + pay

complete hết mà tiền thì không về hết,chán thằng mề gà quá
ticket xong không biết có trả tiền không nữa!
chuyện bt thôi bác , lúc trước tuần nào mà em ko comple xong 3 ,4 ngày mới trả tiền :binhsua157:

chuyện bt thôi bác , lúc trước tuần nào mà em ko comple xong 3 ,4 ngày mới trả tiền :binhsua157:

mega chừ mà vẫn chưa pay nữa luôn à. e tưởng no phay cho các bác hết rùi chứ. qlink cg ko khác. chung số phận

MG thanh toán kiểu gì vậy mấy thím @@

chỗ số 1 ghi là thanh toán tới ngày 16
chỗ số 2 thì lịch sử thanh toán tới ngày 21
:binhsua166:

MG thanh toán kiểu gì vậy mấy thím @@

chỗ số 1 ghi là thanh toán tới ngày 16
chỗ số 2 thì lịch sử thanh toán tới ngày 21
:binhsua166:
chỗ 1 là ngày 14 đó bác , chỗ 2 thì nó pay mà ko update :binhsua172:

nếu nó không pay xu nào thì em đã không lo ,đằng nay pay 6 account rồi mà bỏ lại 2 acc mới mệt chứ.
Nó mà ngơ đi là xong @@:binhsua160:

nếu nó không pay xu nào thì em đã không lo ,đằng nay pay 6 account rồi mà bỏ lại 2 acc mới mệt chứ.
Nó mà ngơ đi là xong @@:binhsua160:
thì pay thiếu cũng bt thui bác , lúc trước cũng nhiều ng` bị mà , em cũng bị nè :binhsua20:

mà tiền ref em thắc mắc là em lỡ tạo tới 10 acc con thì tất cả 10 acc phải min 3$ mới đc trả tiền acc chính hả các bác??

$$$$$$$$$

tuan nay sao $ ve` som the!! co' 3 acc!!!!
The amount of 9.17 USD has been deposited to your Perfect Money account. Accounts: U5211493->U5xxxxxx. Memo: API Payment. Marketing Fee.. Date: 12:07 22.07.13. Batch: 28372345.

Mega tuần này thanh toán nhanh vậy ta :binhsua25:

Tính zô hỏi có bác nào $ về sớm như em ko mà bác nào cũng hý hửng hết cả rùi :m156:

Tuần nào Megar cũng pay lẹ vầy thì tốt :lac:

Announcements

Forum statistics

Threads
420,870
172,944
Latest member
DauTuTaiChinh5

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week