[MEGA update ver. 28] Update tình hình load + pay

anh em dùng soft gì đánh để đỡ ban soft vậy :D mình dùng soft XD bị ban soft hoài ra đi 1 acc rồi :mad:

anh em dùng soft gì đánh để đỡ ban soft vậy :D mình dùng soft XD bị ban soft hoài ra đi 1 acc rồi :mad:
asian bạn ạh, chưa bị kick hay band vì lỗi soft bao giờ

Đk: Phải đủ 5TK khác nhau được pay mới được nhé chứ 4TK cũng ko được cho dù tiền ref có ? $ thì cũng vô nghĩa
vậy như mình làm có 6 tk. tk, tk1,tk2, tk3, tk4, tk5 mà khi đó tk1 bị ban vv mất rồi thì mấy cái kia đủ 3$ có được pay ko quý vị.

mình tạo acc cho thằng bạn làm! dạo gần đây mega lạ nhỉ! tại sao lại trừ hết số tiền ngày trc? bạn mình gõ 5 acc bị trừ hết 5 acc mấy ngày gần đây! có acc gõ 0.3 trừ còn 0.0000 luôn??? trong khi nó vẫn tính capt đúng và gõ chính xác 95~%

mình còn 1 panel add được 7ID cần thì pm nha

có ai bị trừ tiền k?? Acc mình đánh 2.9 bị trừ còn có 1.8 này
ừ mình bị hết 1 dãy acc nè! có acc trừ còn 0.0000 luôn! mega lỗi rồi

Mới kiểm tra, t cũng bị

Trên soft balance vẫn i cũ mà đăng nhập vào thì nó tụt mỗi acc 0.6 >"< 5 acc đệch

đệch con mợ tối qua đã cố đưa 5 acc lên 2,5 rồi buồn ngủ quá đành đi ngủ :confused:
hnay vào còn 2$ đhs luôn :(

mình tạo acc cho thằng bạn làm! dạo gần đây mega lạ nhỉ! tại sao lại trừ hết số tiền ngày trc? bạn mình gõ 5 acc bị trừ hết 5 acc mấy ngày gần đây! có acc gõ 0.3 trừ còn 0.0000 luôn??? trong khi nó vẫn tính capt đúng và gõ chính xác 95~%
Lâu lâu nó tự reset mất trắng 1 ngày công vậy đó bạn, đó là năm trước hay bị, sang năm nay đây mới là gần đầu. Nhớ hồi năm 2012 lâu lâu lại mất 1 lần vậy mà có duy nhất 1 lần nó cộng lại số tiền bị mất, còn những lần khác nó trừ vậy luôn, như kiểu ko cập nhật code đó. Nhưng giờ gõ tiếp chắc là nó cập nhật tiếp thôi, thường nó chỉ lỗi 1 ngày

Hệ thống của nó bị lỗi nhá hiện tại có dánh bao nhiêu code thì cũng chẳng lên tiền nên anh em đừng đánh nhá. Ticket hỏi thử nó xem thế nào đã

Hệ thống của nó bị lỗi nhá hiện tại có dánh bao nhiêu code thì cũng chẳng lên tiền nên anh em đừng đánh nhá. Ticket hỏi thử nó xem thế nào đã
Đúng rồi, tui đánh bao nhiu cũng bị trừ sạch sẽ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,616
170,725
Latest member
sinhpolice123
Back
Top Bottom