[MEGA update ver. 28] Update tình hình load + pay

..... :m099:
sáng sớm tinh mơ đã dính "You are intentionally typing images incorrectly. We require typers that commit to excellence and are able to do a good job. Your account is now permanently suspended, and will not be unbanned."

2.5 $ :m100:

..... :m099:
sáng sớm tinh mơ đã dính "You are intentionally typing images incorrectly. We require typers that commit to excellence and are able to do a good job. Your account is now permanently suspended, and will not be unbanned."

2.5 $ :m100:

bác giống mình. mịa nhà nó oánh chuẩn mà nó banned

Có ai đc cập nhật ref tuần vừa rồi chưa? mình đc pay rồi mà chưa thấy cập nhật ref. Mà trước giờ sau vụ LR nó vẫn cập nhật bình thường nhé

em bên qlink sang đây tránh bão mà mấy bác kêu thế này em cũng thấy sợ quá.
em đanh tỷ lệ chỉ tầm 93-94% thôi. đến 2.5$ là nó dẽ band lắm hả.

Mega tuy ban nhưng nó còn có unban được. Ko như mấy cái project khác.
Chính ra làm mega lại thích nhất, nhưng mình gõ chơi chơi 1 ngày khoảng 200 - 400 code là chán nên lâu đạt min pay (đợt đầu tiên được mega trả mất 6 tháng :))) nên chuyển sang Qlink dễ đạt min pay hơn nên có động lực gõ. Làm được 2-3 tuần thì nó bắt đầu dở chứng ban hàng loạt.

Mega tuy ban nhưng nó còn có unban được. Ko như mấy cái project khác.
Chính ra làm mega lại thích nhất, nhưng mình gõ chơi chơi 1 ngày khoảng 200 - 400 code là chán nên lâu đạt min pay (đợt đầu tiên được mega trả mất 6 tháng :))) nên chuyển sang Qlink dễ đạt min pay hơn nên có động lực gõ. Làm được 2-3 tuần thì nó bắt đầu dở chứng ban hàng loạt.
khiếp cầy gì mà lâu thế. em cầy 1 tuần qlink đang bão to như thế mà còn được gần 30acc.
buổi tối hay band lên muốn sang mega. làm cũng thấy được nhưng nghe nói 2,5$ là hay đi lắm lên hơi sợ

Tình hình mega ảm đạm quá , mọi người qua dự án nào hết rồi :binhsua09:

Tình hình mega ảm đạm quá , mọi người qua dự án nào hết rồi :binhsua09:
em qua captchatyper bac a. con may acc 1$ 2$ ma mega load chan qua, go mai chang du min pay

khiếp cầy gì mà lâu thế. em cầy 1 tuần qlink đang bão to như thế mà còn được gần 30acc.
buổi tối hay band lên muốn sang mega. làm cũng thấy được nhưng nghe nói 2,5$ là hay đi lắm lên hơi sợ

Ban thì mình chẳng sợ vì gửi ticket là nó lại thả ra ý mà, đen đủi lắm gặp phải 2 lỗi ở #1 ko được unban thì chịu thôi. Mà 2 tháng trở lại đây mega nó load bị làm sao ấy, ko thể tệ hơn.

reset hết rồi , yên tâm cày cuốc đến thứ 2 :binhsua02:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,420
172,509
Latest member
shopsohana

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week