[MEGA update ver. 28] Update tình hình load + pay

bachua1

Senior
Reactions
92
MR
0.000
Có ai bị như mình ko...làm thì submit lâu..có khi ko ra code..mạng 3mb dùng 1 mình đấy :( nản

KennyAnh1993

Junior
Reactions
5
MR
0.000
Thấy mọi người kêu bị banned
Mình cũng đang nghi vấn đây :(...làm mà submit chậm là ăn kick
Làm = soft XD khi load chậm + mạng cùi thì sẽ thấy ID hiện kicked, nhiều bạn khi thấy vậy hoang mang cứ tưởng là ID bị ăn kick nhưng thực ra không phải đâu.

Gặp trường hợp như thế bạn chỉ cần pause lại chờ đến lúc mạng ổn định lại là chiến tiếp đc, sau khi pause bạn có thể login trang chủ megatypers.com để kiểm tra, nếu ID thực sự bị kick thì sẽ hiện thông báo màu đỏ, còn không thì sẽ hiện trang mua bootspack, mình bị nhiều rồi, chả vấn đề gì đâu.

Không biết mình xem bị kick bao nhiêu lần ở đâu hek. Kick 10 lần / ngày thì bị band.
Cái đó hình như chỉ khi nào bị ăn kick mới xem được :D với lại chả ai để bị kick đến tận 10 lần/ngày bao giờ đâu.
Mà có khi 1,2 lần thôi nó cũng cho band luôn rồi tùy mức độ vi phạm

Thấy mọi người kêu bị banned

Làm = soft XD khi load chậm + mạng cùi thì sẽ thấy ID hiện kicked, nhiều bạn khi thấy vậy hoang mang cứ tưởng là ID bị ăn kick nhưng thực ra không phải đâu.

Gặp trường hợp như thế bạn chỉ cần pause lại chờ đến lúc mạng ổn định lại là chiến tiếp đc, sau khi pause bạn có thể login trang chủ megatypers.com để kiểm tra, nếu ID thực sự bị kick thì sẽ hiện thông báo màu đỏ, còn không thì sẽ hiện trang mua bootspack, mình bị nhiều rồi, chả vấn đề gì đâu.
Bạn nói s chứ lúc trc mình đùng gói 3mb của FPT làm phà phà...giờ thì làm tí là bị kick vs submit lâu..log web con lâu mà..

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,920
176,398
Latest member
thaidaica1301

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week