[MEGA update ver. 28] Update tình hình load + pay

cái soft asian hôm trước vẫn còn dùng tốt kô hiểu sao hôm nay lại kô vào được luôn, bật lên là lại hiện thông báo "MegaTypes.exe has stopped working", mình dùng win8.1, ai có cách giải quyết thì giúp mình với@@ dùng tạm cái bubu mà load chậm + bị kick liên tục ức chế quá:!
qua t add vao phan mem xiao cho :D

làm ngon mà bạn, k hay bị kick như bubu với XD xuân đức. :p

xiao nó có cái dở là khi mình chọn START WORK là nó chọn tất cá các account đã add sẵn và như vậy thì sẽ khó mà nhập kịp dẫn tới TIMEOUT ngay.

xiao nó có cái dở là khi mình chọn START WORK là nó chọn tất cá các account đã add sẵn và như vậy thì sẽ khó mà nhập kịp dẫn tới TIMEOUT ngay.
ngay lúc nó login thì bỏ dấu tích đi là xong mà:D ngại mỗi quả muốn stop thì phải stop từng cái 1, nhưng được cái mình cảm giác nó load nhanh hơn asian 1 tí=))

ngay lúc nó login thì bỏ dấu tích đi là xong mà:D ngại mỗi quả muốn stop thì phải stop từng cái 1, nhưng được cái mình cảm giác nó load nhanh hơn asian 1 tí=))
ngay lúc bạn mở soft lên login nó có hiện thị IDS đâu mà bạn bỏ tích? Mình chắc là bạn chưa dùng XIAO rồi. Công nhận là nó load nhanh hơn nhưng mà bị baned cũng nhiều hơn, theo tôi thì bạn nên dùng Bubu của anh @tunvit thì ngon hơn hoặc là dùng @VinaCaptcha của anh Phương đẹp trai đó.

sáng nay vừa dùng xiao capt xong@@
start work>landing>logon, lúc nó landing thì bỏ tích cái là được=))
bubu bản free dùng chán chậm + nặng + dễ ăn kick, hôm qua kô dùng được asian mình dùng tạm, ai đời 200 sai 2 bị kick vì capt sai quá nhiều@@, capt 7 nick thì 6 nick bị kick cùng 1 lúc:( thế cũng pó tay=))
còn xiao capt 3 tiếng ko bị kick 1 fát nào dùng cũng sướng:D

gõ bàn phím laptop sao chậm quá . có nên mua bàn phím ngoai không nhi, pro nào speed trên 25 tư vấn cái:D

bàn phím lap nó nhỏ gõ bó tay, thiếu độ nảy, dễ hỏng khó thay, bạn bỏ 210k làm cái bàn phím e-blue siêu nhẹ, nhấn sướng dùng 4 5 tháng phím hết độ nảy thì thay bộ khác là đẹp =)), tìm bộ có nút enter to, tháo mấy cái phím [ ] \ " ra, lúc capt thì enter hay backspace kô cần nâng tay, khó bị ấn nhầm làm giảm speed=))

tình hình mega load vẫn tệ hả mấy bác! lâu rồi k tham gia mmo ... tính gõ lại mega kiếm cháo

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,749
172,806
Latest member
hoangkien6

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week