[MEGA update ver. 28] Update tình hình load + pay

moi giam rate nua =.=

Rate thấp..load như rùa..chẳng khá hơn..muốn chơi pix thì bị vướng cái proxy, 1id/1proxy , Kolo thì rate uống nc trừ cơm lun..Captcha nát như tương.. :(((

ae viết 1 lá thư kiến nghị gửi lên mega đi. tình hình này mà không gửi không thể được

Last edited:
Dạ chào tất cả anh em captcha em gặp 1 trường hợp khá ức chế và đang đau tim anh em nào vào giúp em cái khó thở lắm đây ảnh đây cho đỡ dài lời nhé
xem thế nào mega bị lỗi hay sao ý gõ captcha mà 0.000$ mong giúp đỡ

Dạ chào tất cả anh em captcha em gặp 1 trường hợp khá ức chế và đang đau tim anh em nào vào giúp em cái khó thở lắm đây ảnh đây cho đỡ dài lời nhé
xem thế nào mega bị lỗi hay sao ý gõ captcha mà 0.000$ mong giúp đỡ

đây là tình trạng chung. ko chỉ mình bạn đâu, có thể nó cố ý cũng có thể nó bị lỗi
ai rãnh thì ticket cho nó hỏi nguyên nhân cho chắc đi :(

đây là tình trạng chung. ko chỉ mình bạn đâu, có thể nó cố ý cũng có thể nó bị lỗi
ai rãnh thì ticket cho nó hỏi nguyên nhân cho chắc đi :(
đã gửi ticket từ trưa nay nhưng chưa có hồi âm
mọi người cùng gửi đi thì tốt hơn.
đây là mẫu ticket của mình cho mọi người tham khảo:
suggest: update rate and return $ typed for all employees
Description

dear admin!!!
many employees from yesterday did not salaries for your system. I think the system faulty, but this took place very long. and I think that you were deliberate do that. hope you will update rate and return $'ve typed for all members. everyone is waiting for you fix. if you do not fix it, the staff will automatically leave your system.
thank

đã gửi ticket từ trưa nay nhưng chưa có hồi âm
mọi người cùng gửi đi thì tốt hơn.
đây là mẫu ticket của mình cho mọi người tham khảo:
suggest: update rate and return $ typed for all employees
Description

dear admin!!!
many employees from yesterday did not salaries for your system. I think the system faulty, but this took place very long. and I think that you were deliberate do that. hope you will update rate and return $'ve typed for all members. everyone is waiting for you fix. if you do not fix it, the staff will automatically leave your system.
thank

ôi tiếng anh pro quá...

hixhix. box cap có thêm 1 nhân tài.

Tiền REF 3 tuần rồi mề gà chưa trả :-

Announcements

Forum statistics

Threads
419,683
171,768
Latest member
tuyetthhle961
Back