[MEGA update ver. 28] Update tình hình load + pay

Hiện định nhâm nhe 2 soft XD và asian 5 acc, nhờ mọi người đánh giá về 2 soft này
2 soft này làm khá tốt nha bạn ^^, mình còn thừa 1 panel mega unlimited cần thì pm yahoo nha :). để lại 3/4 giá thôi.

Có 1 sự mất hiểu ko hề nhẹ khi mà total ref tuần này 4.01 mà nó paid tới 5.01 ????

Toàn thánh REF :v .. 20$ 30$ .. làm ít nhất cũng phải 200$ mới được ref 20$ :v

Test: gõ từ sáng đến jo`..4k code..gõ luôn cả chữ Nga..nhìn chữ Nga tưởng tượng ra chữ Việt mà gõ :)) chả bị band lần nào.. :D

Test: gõ từ sáng đến jo`..4k code..gõ luôn cả chữ Nga..nhìn chữ Nga tưởng tượng ra chữ Việt mà gõ :)) chả bị band lần nào.. :D
Bác xem tỷ lệ gõ sai có tăng không, nhỡ nó tính là gõ rác là không unbanned được đâu :(

Bác xem tỷ lệ gõ sai có tăng không, nhỡ nó tính là gõ rác là không unbanned được đâu :(

Cach nay hwa co thu roi ne~, dang 97.2%, danh 1 tieng con 95% :v :v

TodayYesterdayThis WeekLast WeekGrand Total
Correct Entries 197 824 197 2206 226497
Incorrect Entries 3 32 3 57 7896
Total 200 856 200 2263 234393
Your precision rate: 96.6% (higher better)

Xl~ k up ảnh đc..thằng upanh.com như đang bị điên.. :( m.ng thông cảm..mình vẫn k hề bị tính sai nhá :D

Lúc đăng ký thì chon WU. Đăng ký xong thì vào profile and payment chỉnh lại

Có thêm cổng WMZ .. 1WMZ = 20.600$ cứng .. hơn PM .. vậy đã có bác nào chọn WMZ chưa ?

Đầu tuần rùa bò :(

Có thêm cổng WMZ .. 1WMZ = 20.600$ cứng .. hơn PM .. vậy đã có bác nào chọn WMZ chưa ?

nó không cho nhìu vi WMZ nên chỉ add dc 1 tài khoản

Mấy bác chạy cả chục id mà cũng đánh đc hay nhỉ, mình có 5 id mà khi có hiện code cùng lúc thì đánh mệt nghỉ lun

cho mình hỏi nếu m` add tk PM bt thì có gì k hay tk phải very
Ver hay unver cũng add đc cả..acc chủ vs các acc con của mình chung 1 PM vẫn đc pay ref bt.. :)

hình như khi đkí nó yêu cầu phải có invite hả m` k có sao giờ :confused:
thì vào protypers.com mà đăng ký khỏi cần mã lời mời

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,612
170,719
Latest member
thuyphicohalong
Back
Top Bottom