[MEGA update ver. 27] Update tình hình load + pay

mega kiểu gì zậy, ban acc tùm lum, gõ có làm sao đâu nhi :binhsua49:

- - - Updated - - -

Scam hay sao mà bị banned vậy bác :binhsua35:
k phải scam.
tỉ lệ gõ đúng vẫn khoảng 95% mà sao bị ban suốt, vừa unban đã lại ban
:binhsua47:

mega kiểu gì zậy, ban acc tùm lum, gõ có làm sao đâu nhi :binhsua49:

- - - Updated - - -

k phải scam.
tỉ lệ gõ đúng vẫn khoảng 95% mà sao bị ban suốt, vừa unban đã lại ban
:binhsua47:
à nhìn nhầm 4id r tưởng id 4r :binhsua35:

Tình hình khủng hoảng. Đag cầy $ kiếm cái Đt mà h tình hình thật là quá Nhọ cho đội Sóc Lọ

hyip nghe thích đấy cắn vào mới biết đau điếng , muốn ăn được nó thì phải gục ngã nhiều lần mới có kinh nghiệm xương máu ;))
vừa tập tành chơi 1 site =))
đầu tư 5$ 12h, lãi đc 0,46$. Nó trả xong mình đầu tư tiếp 1$ thì nó đóng cửa =)) troll nhau vcđ :binhsua37:
Vẫn đang đầu tư 2 site, 1 site 5$, 1 site 4$ trong 3days. Ngồi cầu nguyện nó không scam nào
:binhsua10::binhsua19:

đầu tư 5$ 12h, lãi đc 0,46$. Nó trả xong mình đầu tư tiếp 1$ thì nó đóng cửa =)) troll nhau vcđ :binhsua37:
Vẫn đang đầu tư 2 site, 1 site 5$, 1 site 4$ trong 3days. Ngồi cầu nguyện nó không scam nào
Mình gõ được 16$ chơi HYIP giờ còn có 9$ nếu như ko bị scam tiếp :D. Cũng giống y hệt bác nhưng mình đang đầu tư 1+4$ plan 15 ngày, 4$ plan 3 ngày :binhsua03:. Tích cực cày để sắm cái Sony Liveview :D

đánh hyip kiểu may rủi thì chúc bạn may hết tiền ;))

Mình gõ được 16$ chơi HYIP giờ còn có 9$ nếu như ko bị scam tiếp :D. Cũng giống y hệt bác nhưng mình đang đầu tư 1+4$ plan 15 ngày, 4$ plan 3 ngày :binhsua03:. Tích cực cày để sắm cái Sony Liveview :D
chơi plan 15 ngày chờ dài cổ nhỉ :))
đánh hyip kiểu may rủi thì chúc bạn may hết tiền ;))
tập chơi thôi, mà éo hiểu tại sao nó sắp close rồi mà vẫn pay @@
đằng nào bây h ex thì giá PM cũng chẳng là bao mà :binhsua38:

lạc chủ đề gòi nhé mấy bác mod mà thấy là mấy bác bị cảnh cáo đó nhe :binhsua146:

nói lạc đi 1 tí cũng đâu có sao chứ nói riết về mề gà nó ko trả tiền cũng ảm đạm u buồn thêm thôi mà :binhsua41:

Announcements

Forum statistics

Threads
421,000
173,061
Latest member
guongled

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back