[MEGA update ver. 27] Update tình hình load + pay

Tỉ giá PM rớt trầm trọng

Như quý khách cũng biết, ngày 01/07/2013 tới này Perfect Money sẽ khoá tất cả tài khoản đến từ USA. Nên một lượng lớn PM từ USA đổ ra khiến giáPM rớt trầm trọng.

VÌ thế, nếu quý khách không cần bán PM, quý khách chịu khó đợi qua ngày 01/07/2013 hy vọng sẽ có giá tốt hơn cho quý khách. Quý khách có thể tham khảo thêm tại đây.

Cám ơn quý khách đã ủng hộ dịch vụ
BQT MMO4ME

mới thấy cái này lun đó ... chờ chờ

vừa chớp mắt một cái, 19.100 xuống 18.800

tiền làm đc mà sao giống đợi nó bố thí quá delay mấy tuần nay còn chưa chịu ổn định nữa, hứa với chả hẹn... t6 rồi :binhsua72:

còn 6 nick chưa trả, troll tao à mega :binhsua23: có ai chưa được pay ko điểm danh nào ?

Last edited by a moderator:
ngân hàng mà có $ usd lun thì tốt biết mấy,khỏi cần ex ra tiền việt lỗ lãi

ngủ dậy vẫn chưa có tiền lại hít ko khí mà ngủ tiếp vậy :(
ko hiểu nó pay kiểu gì mà t3 đã pay 1 số người rồi mà đến h chưa pay hết, pm rớt giá chứ có lên đâu mà nó ko đủ pay cho mem

e spd 10 thì xếp vào hàng nào bác thấp thủ quá :binhsua26:

Các cao thủ toàn 35, 40 wpm. Vậy bạn cũng tự biết mình đang ở tầm nào !! :)
Khiếp. 35-40 wpm là các cao thủ nhà ta gõ trung bình 1.5-1.7s 1 mã captcha à. Chắc mình còn phải luyện dài.
Mà cho e hỏi chút nữa là e để 6 acc (1 acc chủ 5 acc ref) về 6 cái mail của paypal có ảnh hưởng gì không? Mà tình trang mega pay pp bị limit là sao ta :-?

hehe đc pay lâu òi :binhsua25:
mà sao id mega chưa reset nhỉ :-?

chưa pay hết mà rs gì :binhsua27:

Khiếp. 35-40 wpm là các cao thủ nhà ta gõ trung bình 1.5-1.7s 1 mã captcha à. Chắc mình còn phải luyện dài.
Mà cho e hỏi chút nữa là e để 6 acc (1 acc chủ 5 acc ref) về 6 cái mail của paypal có ảnh hưởng gì không? Mà tình trang mega pay pp bị limit là sao ta :-?

mn dc thế thì cậu cần có 1 thời gian mới dc đâu phải 1 2 ngày là dc đâu
còn vụ PP thì cứ xài thế vì tui cũng làm dị thôi 6ID cùng 1PP, còn bị PP limit thì coi như xui

Last edited by a moderator:
chưa pay hết mà rs gì :binhsua27:

mn dc thế thì cậu cần có 1 thời gian mới dc đâu phải 1 2 ngày là dc đâu
còn vụ PP thì cứ xài thế vì tui cũng làm dị thôi 6ID cùng 1PP, còn bị PP limit thì coi như xui

nó chưa pay cho bác luôn ah

loi making a lot mistakes co unban dc ko may bac, hiz, dc 2$ roi ma bi ban :((

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,971
172,019
Latest member
phanlen707

Most viewed of week

Most discussed of week