[MEGA update ver. 27] Update tình hình load + pay

The payment for US$3.0510 of 1/11/2012 01:01:38 AM - 23/11/2012 11:59:59 PM period was aborted. We tried to send your November 26, 2012 payment to your liberty reserve account. Your payment informtion on the account is incorrect or your account status is limited. This mean you are not able to receive any payment until you fix your account. Please contact Libertyreserve.com for more details.
Cái 3$ em gõ từ lâu trước khi LR die, h chuyển qua PM rồi mà nó vẫn cứ báo dòng nào ko pay là sao các bác.

Dear User,
According to our payment records, the amount of $xx.xx USD for affiliation has been paid to your account on June 24th.
Remember that payments can delay up to 72 hours before you see it in your account.

bài này quen quá mà hok có tiền @@
Haha..tên này đang ở bước đầu tiên của ta.. =)) từ từ đi sẽ có kết quả =)) cố lên..chà dú..chà dú :binhsua166:

- - - Updated - - -

The payment for US$3.0510 of 1/11/2012 01:01:38 AM - 23/11/2012 11:59:59 PM period was aborted. We tried to send your November 26, 2012 payment to your liberty reserve account. Your payment informtion on the account is incorrect or your account status is limited. This mean you are not able to receive any payment until you fix your account. Please contact Libertyreserve.com for more details.
Cái 3$ em gõ từ lâu trước khi LR die, h chuyển qua PM rồi mà nó vẫn cứ báo dòng nào ko pay là sao các bác.
Sau 2 tuần nó sẽ reset lại bạn nhé :binhsua20:

Haha..tên này đang ở bước đầu tiên của ta.. =)) từ từ đi sẽ có kết quả =)) cố lên..chà dú..chà dú :binhsua166:

đầu tiên gì bạn mấy lần trước báo thế này hôm sau là có rồi , cái này là đòi tiền ref mờ hôm nay là ngày thứ 3 rồi chắc phải hỏi nó lần nữa rồi @@.

Giá bán của mấy ex vẫn còn rất cao! các ex đang đầu cơ trong vụ này thôi! cái 19.5 kia là ảo thôi bạn ạ!

nếu PM rớt giá nữa thôi chuyển về thẳng rút ngân hàng cho sướng,bán onl mệt,1$ ko dc 20k ăn uống gì dc:binhsua47:
Thằng Mega nó cho rút thẳng về ngân hàng là em chuyển qua từ lâu rồi bác :binhsua30:

rút thẳng về thì dc nhiu bác?
PP mới rút đc..chưa rút PM bao giờ..cũng chả biết Fee ra sao? PP là 20.360 đó :) :binhsua26:

Load cham ma` thay nan? lun..........

t4 rồi mà còn chưa thấy tiền đâu :binhsua72:

Giống bạn này , nick báo complete hết rồi mà chưa thấy tiền đâu, giá nó cứ đang trong quá trình thì còn đỡ xoắn

Chak MEGA bây chuyển sang pay ngày thứ 6 rồi

Announcements

Forum statistics

Threads
419,356
171,411
Latest member
DustinNguyen1
Back
Top Bottom