[MEGA update ver. 27] Update tình hình load + pay

uhm hjhj tui cũng dị - đang chiến CPA blvd

tình hình load cũng dc nhé tranh thủ chiến kiếm tí $ nào :binhsua113:
có gì hồi cho mình học hỏi với nhé,cùng trao đổi kinh nghiệm test off :).cho mình yahoo vào inbox lun nhé ^^

Last edited by a moderator:
có gì hồi cho mình học hỏi với nhé,cùng trao đổi kinh nghiệm test off :).cho mình yahoo vào inbox lun nhé ^^

mình thì cũng mới tham gia dc khoản 1 tuần hui - trình còn yếu lắm hj.

load chậm mà a
p/s: 2 ng cho e theo với nào
:binhsua122:

5ID spd 20 - ngày này load dị coi như cũng dc gòi - quan trọng là đánh đủ min thôi chứ capt giờ khó ăn vãi lắm :D
theo nghề thì a cũng chỉ hướng dẫn làm off cần những gì cách xài như thế nào thôi việc còn lại cách lead off hay gì khác thì còn phải tùy vào e

mình thì cũng mới tham gia dc khoản 1 tuần hui - trình còn yếu lắm hj.

5ID spd 20 - ngày này load dị coi như cũng dc gòi - quan trọng là đánh đủ min thôi chứ capt giờ khó ăn vãi lắm :D
theo nghề thì a cũng chỉ hướng dẫn làm off cần những gì cách xài như thế nào thôi việc còn lại cách lead off hay gì khác thì còn phải tùy vào e
okèy ;)) .

Mắc cười qá...nó rep cho cái ticket acc chưa pay của tuần 10/6 là thế này:
  • Dear User,
    According to our payment records, the amount of $4.0721 USD has been paid to your account on June 10th.

TyperSupport.

• Giờ phải làm sao để rep lại cho nó..chụp hình history PM đính kèm vào đó ko biết nó chấp nhận ko chứ tui chả nhận đc tiền..mà nó báo đã records lại và pay thì như thế chắc chết quá..!

cho em hỏi với :((
sao cả id cũ và reg id mới rồi, chuyển payment sang PM rồi mà sao nó bị thế này @@

sao cả id cũ và reg id mới rồi, chuyển payment sang PM rồi mà sao nó bị thế này @@
View attachment 26444

hiện mega đang thêm cỗng PZ nên mở update payment trở lại để update lại
ai cũng thế thôi bạn

- - - Updated - - -

View attachment 26444

hiện mega đang thêm cỗng PZ nên mở update payment trở lại để update lại
ai cũng thế thôi bạn

em hỏi phát nữa :D
1 id của e khi log vào soft, nó ghi là tk bị cảnh cáo. nhưng log vào megatypers.com thì k thấy gì, liệu id đó đã bị ban chưa ợ ?

em hỏi phát nữa :D
1 id của e khi log vào soft, nó ghi là tk bị cảnh cáo. nhưng log vào megatypers.com thì k thấy gì, liệu id đó đã bị ban chưa ợ ?

Trường hợp này là vừa log vào cái nó kick out luôn nên trên soft nó báo thế. Kick out nhiều lần thì nó ban 10 phút cũng có khi nó cho đi luôn :))

Mắc cười qá...nó rep cho cái ticket acc chưa pay của tuần 10/6 là thế này:

• Dear User,
    According to our payment records, the amount of $4.0721 USD has been paid to your account on June 10th.

TyperSupport.
Giờ phải làm sao để rep lại cho nó..chụp hình history PM đính kèm vào đó ko biết nó chấp nhận ko chứ tui chả nhận đc tiền..mà nó báo đã records lại và pay thì như thế chắc chết quá..!
Đây bác ctrung..pác có biết cách để giải quyết vụ này ko?...nãy giờ ko thấy ai trả lời vụ này :( nó mà cứ báo thế chắc tiền bị quỵt dài dài :( :binhsua09:

Announcements

Forum statistics

Threads
420,993
173,062
Latest member
guongled

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back