[MEGA update ver. 25] Update tình hình load + pay ( yêu cầu các thánh cheat và chaned lr tha cho bọn

Status
Not open for further replies.
Tin vui: Mega fix hok cho change payment từ WU sang LR nữa, nên các anh em có thể an tâm rồi.
---
Tin buồn: Như vậy mỗi một tài khoản Mega sẽ phải đăng ký 1 tài khoản LR khác nhau.
Còn những ID trước đó thì sao ???

Tin vui: Mega fix hok cho change payment từ WU sang LR nữa, nên các anh em có thể an tâm rồi.
---
Tin buồn: Như vậy mỗi một tài khoản Mega sẽ phải đăng ký 1 tài khoản LR khác nhau.
ô thế này phải tạo nhiều acc lr mà chiến àh

---
Dùng weston union để change lr có đc ko bác..! cái server mega sao lag thế nhỉ? :binhsua10:

---

Đại khái là chỉ đăng ký payment một lần, sau khi đăng ký xong, mặc dù có Mega còn giữ cái form change payment như "submit" change ko có tác dụng. Các tài khoản trước đó thì giữ y nguyên payment hiện tại. !

---

hè này con không về rồi.... :m020::m020::m020::m020:

các bác cho e hỏi là:
E đã reg 1 acc nick chủ để lấy code để reg nick phụ
Giờ LR của nick chủ đó của e bị hỏng rồi, e đã lỡ bán mail đó cho ng khác nên ko lấy đc số ver pin để đăng nhập vào LR đó nữa nên lr của acc chủ ko vào đc nữa
giờ làm sao để đổi LR nick chủ ko các bác nhỉ ???
mất ăn ref rồi :(

---
còn những acc trước h thì vẫn binh thường hả ?

các bác cho e hỏi là:
E đã reg 1 acc nick chủ để lấy code để reg nick phụ
Giờ LR của nick chủ đó của e bị hỏng rồi, e đã lỡ bán mail đó cho ng khác nên ko lấy đc số ver pin để đăng nhập vào LR đó nữa nên lr của acc chủ ko vào đc nữa
giờ làm sao để đổi LR nick chủ ko các bác nhỉ ???
mất ăn ref rồi :(
Mua lại email đó
Ko thì bỏ

Đại khái là chỉ đăng ký payment một lần, sau khi đăng ký xong, mặc dù có Mega còn giữ cái form change payment như "submit" change ko có tác dụng. Các tài khoản trước đó thì giữ y nguyên payment hiện tại. !

thơm rồi, thú thực em đang chán nghiên cứu lại mấy CAPT khác để chuyển qua chứ tuần nào cũng thấp thỏm chờ tiền về ị ái ko được!Mừng quá đê!

:m124::m004:

---

có bác vina sát nhận gòi dị câu thông báo tui chính sát :D
đại gia đình mega an tâm chiến gòi nha
hên quá đêm qua vừa dk thêm vài ID nữa phù phù

Sao nó không báo trước! ác thật! h sao đây! còn 10ids chưa up LR vô! thế là đổ sông đổ biển rồi ... mấy id mới reg đánh rate 1/5
Còn 1 id bác canawan tặng có 2$ chưa change LR!

Last edited by a moderator:
haizzzz,em đã lập gần hơn 50 ac,và bỏ quên pass gần như toàn bộ,đúng là em ko gặp thời

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,457
172,456
Latest member
Vd0810
Back
Top Bottom