[MEGA update ver. 25] Update tình hình load + pay ( yêu cầu các thánh cheat và chaned lr tha cho bọn

Status
Not open for further replies.
U3085623
Thằng hacker nhà e đây,e lập acc cá nhân,hoàn toàn gõ và đăng nhập tại nhà,hic,3 lit của e

do cái tội thiếu hiểu bít nên bị change lr đó ! khôn ra tí nhé ! ko ai bị tại sao có ngừ lại bị suy nghỉ tí bít ngay ,chúc cậu may mắn =]]

do cái tội thiếu hiểu bít nên bị change lr đó ! khôn ra tí nhé ! ko ai bị tại sao có ngừ lại bị suy nghỉ tí bít ngay ,chúc cậu may mắn =]]
ý bạn nói là sao, nói rõ cho mọi người thêm ít kinh nghiệm chứ :binhsua163:

- - - Updated - - -

tuần rồi giờ này đã có rùi :binhsua160:

Bác bảo sợ mega band nên k0 gõ mà, bây giờ nhiệt tình quá ta :binhsua163:

Đâu phải hacker nó thần thánh mà dò ids + pass ra được đâu. Có thể tránh hacker change lr được mà :D chúc may mắn lần sau

ý bạn nói là sao, nói rõ cho mọi người thêm ít kinh nghiệm chứ :binhsua163:

- - - Updated - - -

Bác bảo sợ mega band nên k0 gõ mà, bây giờ nhiệt tình quá ta :binhsua163:

lý dó biết được id và pass !

1. do ... sent id + pass về cho hacker ( dù id + pass đặt kiủ nào cũng chết )

2. biết id => scan pass ;))

Khi nào hỉu dc 2 câu này thì khó ai hack dc bạn !

mình ko nói rõ ra được lại thánh vào nói mình hack nữa =]]
mình làm + các bạn ' hỉu biết ' làm mega suốt vẫn mong dc hacker ghé thăm mu`k chưa được đây =]]

Đâu phải hacker nó thần thánh mà dò ids + pass ra được đâu. Có thể tránh hacker change lr được mà :D chúc may mắn lần sau

E vừa run vì sợ nó hacker, vừa tò mò sao chưa bị hacker lần nào cả. cũng muốn nó hacker 1acc quá, nhưng mà phải change lại đc thì mới chơi :binhsua146:

The payment for US$3.0201 of 20/3/2013 12:00:00 AM - 12/4/2013 11:59:59 PM period was aborted. We tried to send your payment on April 15, 2013 to your liberty reserve/PayPal account. Your payment information in our system is either wrong/incorrect or your account status is limited. In both cases we were unable to complete your payment. Please contact Liberty reserve or Paypal to correct this issue or contact TypersSupport.Zendesk.com to make changes to your account.
bị này là sao mọi người, giải quyết thế nào để đc pay :(
cái này bị từ tuần trước rồi

The payment for US$3.0201 of 20/3/2013 12:00:00 AM - 12/4/2013 11:59:59 PM period was aborted. We tried to send your payment on April 15, 2013 to your liberty reserve/PayPal account. Your payment information in our system is either wrong/incorrect or your account status is limited. In both cases we were unable to complete your payment. Please contact Liberty reserve or Paypal to correct this issue or contact TypersSupport.Zendesk.com to make changes to your account.
bị này là sao mọi người, giải quyết thế nào để đc pay :(
cái này bị từ tuần trước rồi

Mail cho nó xem thế nào

xem lại tài khoản Lr của bạn.

Nó send tiền không được.

alohabach trước khi bị ban lần thứ 2 anh có điều gì trăn trối ko?? gửi LR vô U2174870 cho e đi là xong

A nói gì e thực tình k0 hiểu a ạ, a có thể cho e biết lý do k0? cảm ơn a nhiều lắm :binhsua146:

- - - Updated - - -

Cho e xin cái tình hình load với

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,917
172,995
Latest member
w88actor