[MEGA update ver. 25] Update tình hình load + pay ( yêu cầu các thánh cheat và chaned lr tha cho bọn

Status
Not open for further replies.
bác marss đâu gòi vô nói un dc recapt gòi sau đó mất tích luôn dị he :binhsua122:

bác có chữ kí làm em muốn hỏi ý bác có giúp em được không thì mở lòng từ bi với. tuần này không được thì tuần sau đi bác:binhsua113: gõ suốt đêm gần đủ tiền thì nó mắc "dịch".giờ chẳng còn tâm trí đâu gõ nốt mấy cái còn lại nữa,nợ thì ngập đầu!hic

marss chem gio thanh bao luon kinh vai
:binhsua94::binhsua94::binhsua94:
chac het dam len 4fum rui do ma
:binhsua85::binhsua85:

các bác cho e hỏi dạo này mega có bị change lr nữa k?hay có chức năng đổi mật khẩu k?e có 10 acc 2.5$ mà k dám gõ lên 3$ vì sợ bị change.vì cách đây 2 tuần máy e bị virus.:binhsua23:

các bác cho e hỏi dạo này mega có bị change lr nữa k?hay có chức năng đổi mật khẩu k?e có 10 acc 2.5$ mà k dám gõ lên 3$ vì sợ bị change.vì cách đây 2 tuần máy e bị virus.:binhsua23:

mega fix lỗi change lr gòi nhé an tâm mà capt đi

Xin chúc mừng đã Fix Change Lr song rồi bây giờ nó không cho add 1 LR nhiều acc Mega luôn quá hay .. cho đội thích bay !

Xin chúc mừng đã Fix Change Lr song rồi bây giờ nó không cho add 1 LR nhiều acc Mega luôn quá hay .. cho đội thích bay !
hic hôm nay ngày gì mà load chậm thế? Đang định reg thêm vài ID cho full speed mà nghe bác nói nản quá :binhsua28:

mega đã fix lỗi change lr và đồng thời ko cho tạo nhiều acc chung 1 lr nữa, thế là xong :)

các bác thử chưa?? cách cũ reg qua western union ko đ.c ah
đc bái làm sư! MEGA nó k báo 1 tiếng mà fix ngay mình tức lắm nè! có reg 1 mớ acc và đang gõ. nghĩ chưa đủ min nện k thêm LR vào! thế là đi hết! acc mình 3.5$ quên update LR thế là h tiền đi ko trở lại :(

đc bái làm sư! MEGA nó k báo 1 tiếng mà fix ngay mình tức lắm nè! có reg 1 mớ acc và đang gõ. nghĩ chưa đủ min nện k thêm LR vào! thế là đi hết! acc mình 3.5$ quên update LR thế là h tiền đi ko trở lại :(
chia buồn :D làm cái nhật ký lưu lại mấy cái mail, LR, ID Mê gà vậy, Mềnh có 9 id chung LR ko đủ gõ hic

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,019
173,092
Latest member
topmbaconsulting

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week