[MEGA update ver. 23] Update tình hình load + pay của MEGA

Status
Not open for further replies.
9h là giờ trái đất nha tới đó nó cup điện tiển mấy ID bác lên đường thì nguy đó nhe :binhsua172::binhsua172:

Thế à . Out ngay . Bác ctrung111 đang tập làm GA à có kinh nghiệm chỉ bảo em tý cũng định lấn sân sang mảng blog :))

Thế à . Out ngay . Bác ctrung111 đang tập làm GA à có kinh nghiệm chỉ bảo em tý cũng định lấn sân sang mảng blog :))

ok tui thì sẳn sàng giúp đỡ những ai cần heheheh - nghe nói 9h nó cup điện 30p thì phải - tạm nghỉ đi các bác an toàn trên hết

ok tui thì sẳn sàng giúp đỡ những ai cần heheheh - nghe nói 9h nó cup điện 30p thì phải - tạm nghỉ đi các bác an toàn trên hết
hi, id chưa đủ 3$ thì sợ, chứ đủ 3$ rùi bác gõ tới , gõ lui , gõ xuôi ,gõ ngược thì nó cũng chả khóa bác ah :binhsua153:

Làm gì có vụ cúp điện! h trái đất là tự giác mà! mấy năm nay rồi ko có vụ cúp điện đâu! có ngoài trung tâm thành phố thì tắt đèn thôi

Làm gì có vụ cúp điện! h trái đất là tự giác mà! mấy năm nay rồi ko có vụ cúp điện đâu! có ngoài trung tâm thành phố thì tắt đèn thôi
thật á bác...vẫn cup chứ nhỉ...:binhsua153:..e mà bị cúp thì bắt đền bác.......:binhsua129:

bác có mua ID 2$ ko ? Có 3 ID 2.9$ vs 1 ID 2$ nè ~~

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,019
173,091
Latest member
nguyendung1221

Most viewed of week

Most discussed of week