[MEGA update ver. 23] Update tình hình load + pay của MEGA

Status
Not open for further replies.
làm trên web mục faster, muốn dừng lại thì làm sao vậy mọi người, mình bấm pause thì nó k cho gõ nữa, mà back lại trang chủ thì 1 kickout, load liên tục k có khoảng no captcha cho mà dừng nữa @@
Mình thử rồi có thấy kick out j đâu bác?

rate đều cả ngày! Cũng tạm!

tình hình là ko mở đc trang web megatypers đc nhưng lại mở đc protypers cóa ai bị giống mình hok

hum wa còn login bình thường mà hum nay thì ko bó chíu thật :-s ko byk nóa pay ko nửa

trời ơi, đang gõ ngon lành tự nhiên avast 8 nó điên lên nó chặn bubumegatyper.exe, làm phần mềm ngưng hoạt động luôn, kích out cảnh cáo hàng loạt:(

trời ơi, đang gõ ngon lành tự nhiên avast 8 nó điên lên nó chặn bubumegatyper.exe, làm phần mềm ngưng hoạt động luôn, kích out cảnh cáo hàng loạt:(

kick out thì bình thường mà :binhsua153:

kick out thì bình thường mà :binhsua153:

bác ko hiểu ý em à, ý em là đang gõ cái phần mềm diệt virut avast nó nói bubu load virút về nên nó chặn hoạt động phần mềm bubu, cho nên code vẫn load mà em không gõ được, ko tắt đc, thế là kich out, cảnh cáo đó bác

bác ko hiểu ý em à, ý em là đang gõ cái phần mềm diệt virut avast nó nói bubu load virút về nên nó chặn hoạt động phần mềm bubu, cho nên code vẫn load mà em không gõ được, ko tắt đc, thế là kich out, cảnh cáo đó bác

hix, thì cảnh báo 15p gõ lại, còn không kick out thì cũng chẳng sợ, chỉ sợ cái recap thui :binhsua135:

Web mega vào đc rùi các bác ^^ Mạng vừa ổn định lại :binhsua11:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,019
173,091
Latest member
nguyendung1221

Most viewed of week

Most discussed of week