[MEGA update ver. 23] Update tình hình load + pay của MEGA

Status
Not open for further replies.
có ai biết soft nào quản lý Acc mega không ? chú đăng nhập từng acc để kiểm tra mem kiếm bao nhiu $ cực quá ! nhờ các Pro viết Tool manager MegaAccount đi !

có ai biết soft nào quản lý Acc mega không ? chú đăng nhập từng acc để kiểm tra mem kiếm bao nhiu $ cực quá ! nhờ các Pro viết Tool manager MegaAccount đi !

soft vina đấy bác có chức năng quản lý đấy - còn cái vụ soft luôn $ trong từng ID trong soft thì mình ko chắc vì chưa xài bác qua hỏi bác vina thử xem

Hình như trong acc chủ nó có để mà bác :binhsua10:

soft vina đấy bác có chức năng quản lý đấy - còn cái vụ soft luôn $ trong từng ID trong soft thì mình ko chắc vì chưa xài bác qua hỏi bác vina thử xem

thank thớt nhiều ! :binhsua14:

- - - Updated - - -

Hình như trong acc chủ nó có để mà bác :binhsua10:

Mega mà cũng có acc chủ ah ???:binhsua10:

Acc có code dùng để tuyển ref đó bác :binhsua08:

ac chủ thường pay xong mới up ref nhìu khi vài ngày sau mới up - lỡ mem đồng loạt đòi tiền ngày thừ 2 3 thì sao - thế nên mình phải vào từng ID để coi mem đánh nhiu $ mất thời gian lắm, group nhỏ ko nói group lớn thì .... :m043:

http://mmo4me.com/showthread.php?10...e-LR-va-mua-ban-ID-mega&p=2223674#post2223674

Newbie cẩn thận nhé,thằng này vẫn hay lượn box này lắm

tui đã up cảnh báo trên #1 gòi bác - newbie đừng mua ID của thằng ipelialove nha

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,950
173,026
Latest member
thicongphonghop

Most viewed of week