[MEGA update ver. 22] Update tình hình load + pay của MEGA

tuần đầu tiên ra sức cày cuốc, đc 33k, nếu cn t2 mà load như dự tính thì mình đc 40k rồi :( làm nghê này hơn 3 năm rồi cũng thấy gắn bó với nó, trước giờ chưa bị ban 1 lần nào cả, kể cũng may :D

Mình cũng tuần đầu tiên làm, chỉ có 2id thôi mà may sao cũng lê lết được 11,5$, tối qua tính ráng lên 12$ mà load chán quá, ngồi nửa tiếng mà có mấy chục code. Buồn đi ngủ tới giờ luôn :binhsua09:

tuần đầu tiên ra sức cày cuốc, đc 33k, nếu cn t2 mà load như dự tính thì mình đc 40k rồi :( làm nghê này hơn 3 năm rồi cũng thấy gắn bó với nó, trước giờ chưa bị ban 1 lần nào cả, kể cũng may :D

3 năm á kinh nhỉ chác xì pít của bác cao lắm :binhsua37:

:m121: sang tuần tớ xin phép lập nhà mới nhé - lấy may mắn cho ae mega - update 1 số thủ thuật t đã trải qua với bọn mega pro chặt chém - :m121: nhận gạch số lượng lớn nếu như mấy anh em gắn bó với mega từ trước tới giờ còn nhớ mềnh :m121:

:m121: sang tuần tớ xin phép lập nhà mới nhé - lấy may mắn cho ae mega - update 1 số thủ thuật t đã trải qua với bọn mega pro chặt chém - :m121: nhận gạch số lượng lớn nếu như mấy anh em gắn bó với mega từ trước tới giờ còn nhớ mềnh :m121:
Bác chịu update 1 số thủ thuật thì hay quá ! thanks luôn !

update cách unban luôn đi bác ! chứ có 1 số đứa thừa cơ hội nhận unban để kiếm tiền ! chán quá

update cách unban luôn đi bác ! chứ có 1 số đứa thừa cơ hội nhận unban để kiếm tiền ! chán quá

:m098: xin bác - đánh mega từ hồi tháng 12 mà bị ban đúng 3 cái thôi - unbaned 2 cái - còn đâu gần đây do mega sửa code nên hầu như acc cũ đánh bị sai là ban luôn - không unbaned đc luôn - mega không giống như trước rồi - trước còn dễ unbaned và cheat kiếm tí cháo - còn giờ thì t đánh kiểu khác - đủ qua tuần mà vẫn có tiền - speed dám ổn định 25 / 3 acc thôi - và tránh đc ban ( khuyến cáo mọi người không nên sử dụng acc cũ cách đây 3 tháng - bởi vì acc tôi nè - acc cũ bị ban hết - rõ ràng 95 % - đánh 200 code ban luôn không lằng nhằng ( toàn trên 5K code đính hết đó à ) ..........................................
:m003: đang suy nghĩ có nên làm clip hướng dẫn đầy đủ cho newbie áp dụng không nhỉ vì sắp bỏ cạp theo cái khác à

3 acc thi` k full speed duoc dau bac ak

:m190: sory lâu không đánh à - nên hiện tại 3 acc vào thứ 2 3 ... thì oánh đc speed 24 đó à - còn đâu nếu như oánh thật thì t add 4 acc đc full speed trên 30 ( :v sory đang mê anime nên add 3 acc thôi - vừa tránh ban và kick out và lặp hình )

mega sp full 30 co ak`... hix t danh 4 acc cug chi duoc 27 den 28 la cao nhat chua bao gio biet mui` 29 30 :(

trước h mình chỉ xài soft asian thôi, chưa thử qua bubu hay XD, k biết speed bao nhiêu nhưng cứ 1h cặm cụi thì được 1k2, vừa xem phim vừa gõ thì 1k, 3 acc là full speed :D đánh rất kĩ tay và chả biết cheat chat là gì cả

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,936
173,016
Latest member
congthuctinhthet

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week