[MEGA update ver. 22] Update tình hình load + pay của MEGA

các bác ơi,thế nay còn unbaned được không vậy:
You are intentionally typing images incorrectly. We require typers that commit to excellence and are able to do a good job. Your account is now permanently suspended, and will not be unbanned.

kiếm acc khác làm đi bạn ơi, cái đó bó tay rồi :binhsua10:

You have received a payment to your account U3284843 (lycuong):

Date: 3/11/2013 8:01 PM
Batch: 135248784
From Account: U2558250 (Protypers)
Amount: $46.60
[FONT=Helvetica, Arial, sans-serif]pay goy [/FONT]:binhsua22: ko bi hack lr :binhsua21:

You are intentionally typing images incorrectly. We require typers that commit to excellence and are able to do a good job. Your account is now permanently suspended, and will not be unbanned.

lỗi này recaptcha unban khó cực kỳ tỹ lệ thành công gần bằng 0 gòi bác

Bàn tay người ta 10 ngón mà mình chỉ có 6 ngón làm sao mà gõ captcha đây :binhsua23:

chuyển qua gõ bằng chân đi bác :m131::m131:

Thế vụ này bó tay luôn thật hả bà con? Cạp lên 2.5$ nó làm phát thề này để cả mấy tháng trời rồi!

mình cũng bị dính lỗi sai nhiều quá bị ban vĩnh viễn 1acc. may là >3$ vẫn đc thanh toán.:binhsua12:

pro nào cho mình hỏi nó khóa tạm thời là với lý do "nghi ngờ sử dụng phần mềm của bên thứ 3 và lạm dụng hệ thông của nó" là do minh esc và bị time out nhiều quá đúng không. Hình như nó trap cho 2 hình giống nhau mà mình uýnh và là nó nghi hay sao ấy.
*beep*, dạo này sao nó làm chặt thế nhỉ.:binhsua08:.
Hôm nay chắc nghỉ thôi

Còn cái vụ tự mình làm ref mình thì chỉ cần đăng ký IP con khác IP chủ là được hả, làm cùng trên 1 máy được hả, sao hay quá vậy mà mình không biết,:binhsua09:

Last edited by a moderator:
Date: 3/11/2013 11:14 PM
Batch: 135268497
From Account: U2558250 (Protypers)
Amount: $42.38
Memo: Marketing Fee

Thank you.

tiền zề ..............................

Mùng 1 tặng a e con số đẹp chúc a e tuần này kiếm được thật nhiều tiền:))
P.s : Định làm con 8888 nhưng quá tay sory các đại k mạng hnay hơi chậm nên speed k được full giảm thê thảm

Hix , hôm đó mega ko load nên qua qlink chiến luôn , nếu ko là có hình của mega rồi :))

1. Các bác ơi cho em hỏi vì sao em add ref rồi nhưng sao acc chủ ko có email của acc con ,mà acc con em cũng capt mỗi acc 1$ rồi,
2. Vậy những acc con đó có được paid khi đủ 3$ hok ,và có bị mất hết tiền ma em capt ko ,trước h em chỉ solo thôi
3. Mong các pro hướng dẫn e ref với :binhsua80:

Announcements

Forum statistics

Threads
420,488
172,577
Latest member
ok9video

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week