• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

[MEGA update ver. 22] Update tình hình load + pay của MEGA

pay từ sáng t3 trở đi...chậm nhất là t5 t6...reset thì hên xui...có khi t3 pay rồi mãi t5 mới reset...mà nó đang thiếu hàng quá...có khi nào kéo tới t3 mới đóng ko nhỉ :-?

Mấy anh chỉ em đăng ký mê ga với,sao mà nó cứ bắt điền mã Lời Mời->em không biết lấy đâu ra.

Mấy anh chỉ em đăng ký mê ga với,sao mà nó cứ bắt điền mã Lời Mời->em không biết lấy đâu ra.
Điền : 4PEN là OK. !!!!!!!!

tăng rate 3 hôm nay chỉ để ngắm thôi, ít hôm load nhanh lại đâu lai vào đấy thôi :binhsua122:

tăng rate 3 hôm nay chỉ để ngắm thôi, ít hôm load nhanh lại đâu lai vào đấy thôi :binhsua122:
Mega mà tăng forever như vậy , chắc dẹp mấy topic bên CT pix qlink :v :binhsua94:

Mega mà tăng forever như vậy , chắc dẹp mấy topic bên CT pix qlink :v :binhsua94:

mega tăng rate cao thì so với mấy dự án khác,thì mega cũng ko tồn tại nổi đâu bạn :)),dân xúm zo^ có code đâu mà gõ,phân chia code ra hết thì ai còn có hứng làm nữa=> sụp

rate 1.5$ mà ngồi 2h đồng hồ có 1k code thôi thì chẳng thà rate 1.1$ còn lời hơn =.=!...hình như tết nhất VN với tụi Tung Của nghỉ tết ko làm nó mới vật vã vậy...tết load cứ như điện @@

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,955
171,026
Latest member
ngannguyennb

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom