[MEGA update ver. 22] Update tình hình load + pay của MEGA

pro nào giúp em cái vụ này với
You are intentionally typing images incorrectly. We require typers that commit to excellence and are able to do a good job. Your account is now permanently suspended, and will not be unbanned.
rule này là đi luôn gòi :binhsua35:

pro nào giúp em cái vụ này với
You are intentionally typing images incorrectly. We require typers that commit to excellence and are able to do a good job. Your account is now permanently suspended, and will not be unbanned.
Vừa hôm qua đi 1 acc 2.9$ rule y hệt như này:binhsua47:, xem thống kê acc ý đánh hơn 200 code mà sai có 5 có mà vẫn đi.:binhsua72:
P/S: Mình có phải là thánh đâu mà nó đòi đúng 100%

Vừa hôm qua đi 1 acc 2.9$ rule y hệt như này:binhsua47:, xem thống kê acc ý đánh hơn 200 code mà sai có 5 có mà vẫn đi.:binhsua72:
P/S: Mình có phải là thánh đâu mà nó đòi đúng 100%

em nghỉ ko phai do mega mà chắc do soft hay sao đó, của em lam từ sáng đến tối ko sao, đang sài soft vina tự nhiên nó lặp code , e dừng và chuyển sang bubu thì đã banned rồi :binhsua39:

em nghỉ ko phai do mega mà chắc do soft hay sao đó, của em lam từ sáng đến tối ko sao, đang sài soft vina tự nhiên nó lặp code , e dừng và chuyển sang bubu thì đã banned rồi :binhsua39:
Mình nghĩ tỉ lệ gõ ko quan trọng.. mấy acc mình toàn 80% có sao đâu :)
dùng thử soft XD xem :) mình trc h gõ chưa thấy bị ban.

:m020: thực chất việc để % giờ không còn áp dụng trong thời gian này của mega à - mục tiêu nó là thu hút người đánh và đánh kiểu gì nó cũng trừ code dù đúng hay sai - nên khi đánh sai rate giảm không khác gì - đánh rate 1.3 còn 1.1 chẳng hạn :m020: mega nó tính hết rồi à

Mình xài XD vừa đc 5 acc đủ 3$ ko bị kick out với banned acc nào hết :|
Mình khuyên mấy bạn trước khi đánh nên vào trang chủ megatypers.com hoặc protypers.com test trước
Vào đó login rồi solve image, Nếu vào thấy captcha ra liền thì lúc đó mới chắc chắn làm trên soft
Còn vào mà image refresh với submit chậm thì ko nên làm trên soft
Vì dễ bị kick out và banned
:)

Mình xài XD vừa đc 5 acc đủ 3$ ko bị kick out với banned acc nào hết :|
Mình khuyên mấy bạn trước khi đánh nên vào trang chủ megatypers.com hoặc protypers.com test trước
Vào đó login rồi solve image, Nếu vào thấy captcha ra liền thì lúc đó mới chắc chắn làm trên soft
Còn vào mà image refresh với submit chậm thì ko nên làm trên soft
Vì dễ bị kick out và banned
:)
Hay! Nhưng Mình sợ nhất là vô web kiểm tra! mạng mình hay lag lag kickout ngay khi vào web!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,763
172,830
Latest member
Huuloc14112000

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week