[MEGA update ver. 22] Update tình hình load + pay của MEGA

Cho mình hỏi xíu,mình muốn change tk thanh toán LR ở lúc đăng ký acc trong protyper dc không nhỉ?

Cho mình hỏi xíu,mình muốn change tk thanh toán LR ở lúc đăng ký acc trong protyper dc không nhỉ?

khi đăng ký chọn thanh toán qua Western Union gòi login vào ID change lại thanh toán qua lr (lr tùy bác chọn)

khi đăng ký chọn thanh toán qua Western Union gòi login vào ID change lại thanh toán qua lr (lr tùy bác chọn)
Ý mình là thay đổi tài khoản thanh toán sau này ví dụ như mất tk LR hay lí do nào đó cơ.
Tại vì mỗi acc chỉ dc một tài khoản LR và không thay đổi dc. :(

Ý mình là thay đổi tài khoản thanh toán sau này ví dụ như mất tk LR hay lí do nào đó cơ.
Tại vì mỗi acc chỉ dc một tài khoản LR và không thay đổi dc. :(
được, phải có tool. trong 4r có vài bạn change đc, mình biết mỗi tunvit :))

Phần payment của mình dc thông báo Aborted:
The payment for US$3.0526 of 1/11/2012 01:01:17 AM - 23/11/2012 11:59:59 PM period was aborted. We tried to send your November 26, 2012 payment to your liberty reserve account. Your payment informtion on the account is incorrect or your account status is limited. This mean you are not able to receive any payment until you fix your account. Please contact Libertyreserve.com for more details.
H xử lý sao đây ạ,acc lâu rồi mình mới đụng lại ,đang có hơn 3$.

Phần payment của mình dc thông báo Aborted:
The payment for US$3.0526 of 1/11/2012 01:01:17 AM - 23/11/2012 11:59:59 PM period was aborted. We tried to send your November 26, 2012 payment to your liberty reserve account. Your payment informtion on the account is incorrect or your account status is limited. This mean you are not able to receive any payment until you fix your account. Please contact Libertyreserve.com for more details.
H xử lý sao đây ạ,acc lâu rồi mình mới đụng lại ,đang có hơn 3$.

lr bị limit đây mà vào lr update thông tin cá nhân gòi ticket đòi tiền ko thì inbox tunvit nhờ change lr dùm đi

You are intentionally typing images incorrectly. We require typers that commit to excellence and are able to do a good job. Your account is now permanently suspended, and will not be unbanned.

đánh 28 từ. đúng 26 từ thì bị thông báo như vậy. tuần mới đau vật vã

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,746
172,801
Latest member
bincocain

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week