[MEGA update ver. 21] Update tình hình load + pay của MEGA !

Status
Not open for further replies.
ko hoa thường gì hết bạn, nếu gõ thì gõ buổi tối 11h->4h sáng, ban ngày gõ cũng như ko

Phát biểu PRO quá . sai bét =))

Megatypers phải phân biệt hoa thường , nếu ko phân biệt = Recaptcha nếu lỡ bị phát hiện . Megatypers load random , không phân biệt thời gian , vui nó load nhanh buồn nó load chậm nha pác :binhsua48:

Megatypers phải phân biệt hoa thường , nếu ko phân biệt = Recaptcha nếu lỡ bị phát hiện . Megatypers load random , không phân biệt thời gian , vui nó load nhanh buồn nó load chậm nha pác :binhsua48:

Mega phân biệt hoa thường hả bạn, trước mình gõ thường hết mà vẫn đc pay mà :binhsua47:

Đọc kĩ Rules nhé ....vẫn đc pay nhưng bạn có chắc nó sẽ pay cho bạn mãi ko hay buồn buồn tuần này nó Ban :))

mấy chú này cứ phán như thánh .tui làm từ lúc mega open đến h đánh chữ ko phan biet cái éo j hết vẫn paid điều và sớm :binhsua166:

Bác phát biểu pro nữa,vào phần support của mega xem recapcha là lỗi ntn,ko phân biệt hoa thường ,recaptcha đây

Mình gõ từ lúc biết mega tới h` chẵng cần phân biệt hoa thường j cả

Mega phân biệt hoa thường hả bạn, trước mình gõ thường hết mà vẫn đc pay mà :binhsua47:
- Có chữ phân biệt có chữ không. Nhưng làm sao mình biết được chữ nào phân biệt chữ nào không! Thôi thì nó hiện thế nào thì gõ thế đó.
- Trước kia gõ đúng, sai gì nó cũng pay, nhưng sau này nó chỉ pay những code đúng thôi!

Giờ này rate nó đổi nữa rồi. Load lại rùa . Chán ghê!!!!

Last edited by a moderator:
mấy chú này cứ phán như thánh .tui làm từ lúc mega open đến h đánh chữ ko phan biet cái éo j hết vẫn paid điều và sớm :binhsua166:

Bác phát biểu pro nữa,vào phần support của mega xem recapcha là lỗi ntn,ko phân biệt hoa thường ,recaptcha đây
View attachment 22142

này thì ko phân biệt hoa thường....sợ nhất mấy anh keyboard heroes...Rule thì ko đọc.miệng thì bảo người khác phán như thánh.tới lúc Ban rồi lại la bài hãi lên bảo là làm khó rồi ban vô cớ...tùy các bạn trẻ muốn làm gì làm...gõ như thế nửa năm nay nó ko ban nhưng chắc gì ngày mai ra sao :)) rule người ta ko làm theo rồi ráng mà chịu

unban giùm ông anh, nhận được cái này,vãi MEGA nhỉ.ưng đuổi khách đi đây

"The use of additional software to decode images is not allowed. Its use is penalized with the suspension of your account without payment. "

này thì ko phân biệt hoa thường....sợ nhất mấy anh keyboard heroes...Rule thì ko đọc.miệng thì bảo người khác phán như thánh.tới lúc Ban rồi lại la bài hãi lên bảo là làm khó rồi ban vô cớ...tùy các bạn trẻ muốn làm gì làm...gõ như thế nửa năm nay nó ko ban nhưng chắc gì ngày mai ra sao :)) rule người ta ko làm theo rồi ráng mà chịu

View attachment 22147
Bác bảo lỗi ko đánh hoa thường thì bị lỗi recaptcha,tui đã đưa hình ảnh recapcha là lỗi như thế lào,tui cũng ko phải phán như thánh,đã đưa dẫn chứng của mega lên rồi.Nếu đánh ko hoa thường là sai thì nó đã ko tính vào phần corect

- - - Updated - - -

Bác bảo lỗi ko đánh hoa thường thì bị lỗi recaptcha,tui đã đưa hình ảnh recapcha là lỗi như thế lào,tui cũng ko phải phán như thánh,đã đưa dẫn chứng của mega lên rồi.Nếu đánh ko hoa thường là sai thì nó đã ko tính vào phần corect

- - - Updated - - -

Tôi nói lỗi recaptcha hồi nào :| nhầm hàng rồi ông bạn...thì chú cứ cho là thế đi tùy chú :)) rule là rule..nó nắm đằng cán..mình chỉ là người làm cho nó..ko làm theo có ngày lại hối hận..tôi chỉ nói vậy thôi còn nghe ko tùy chú...riêng tôi thì ko thích phớt lờ qui định của người ta đặt ra rồi lúc có xảy ra chuyện gì cũng chả biết đường nào mà kiện với cáo

cho hỏi tại sao tao 5 ac phụ mà chỉ có 1 ac hiện trong phận dashboad cũa ac chính vậy bạn ???
Và tại sao nó k chuyển 10% mà ac có trong dashboad vào phần profile
có bạn nào hướng dẩn mình hưỡng ref dc k

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,019
173,092
Latest member
topmbaconsulting

Most viewed of week