[MEGA update ver. 21] Update tình hình load + pay của MEGA !

Status
Not open for further replies.
:binhsua01:do bạn đánh quá chậm nên bhết thời gian > bị kick out đấy mà
không bạn à! mình đánh còn dư thời gian rất nhìu nhưng không hĩu sao lại bị như vậy! chưa bỏ qua 1 cái nào hết

Đây , trưa speed ngon quá làm cái clip speed 30 luôn ;)) kinh nghiệm 1 tháng gõ captcha của mình
Gõ 4 ngón nhé , tay trái 3 ngón , tay phải 1 ngón hìhì

Bác ơi buổi chiều toàn code dễ mà... Code rate cao toàn cái 2 chấm ý video bác có 3 cái code 2 chấm thôi... Dù gì bác gõ nhanh đấy cho xin cái ym a e chém gió đi ^^!

Cho mình hõi bộ đếm h của BUBU có vấn đề hả?

ko hẳn là vấn đề mà nó mặc định là 15s thôi..trong khi tg mega lâu lâu lọt vào code 8s..cho nên trên BUBU vẫn đếm 15 trong khi thực tế là 8...vậy là...bùm...kickout...tớ bị miết =))...kinh nghiệm là kickout thì để đó làm acc khác...khoảng 1 2h sau làm lại...ráng nhoi lỡ mà bị dính nữa là ban luôn

:binhsua08:Nó thông báo rồi mà chuẩn bị scam ấy. Bác coi tìm dự án khác là vừa không thì tối nay ngủ đi đừng chiến để mọ người ăn cam giùm cho

nếu muốn scam thì nó scam lúc nó qua thứ tư rồi!! đâu có đợi đến nay mới nhanh đâu!!scam cũng đâu có được nhiều đâu???

Đây , trưa speed ngon quá làm cái clip speed 30 luôn ;)) kinh nghiệm 1 tháng gõ captcha của mình
Bác này siêu nhân thế:binhsua04:, có nhận đệ tử không nhận em với :binhsua15:

sp ngon từ trước 10h đến 10h40 thì bắt đầu thả rùa lại.
Cứ tưởng trời nay trở gió, mega lại load nhanh vào cuối tuần...== ai zè..

Bác ơi buổi chiều toàn code dễ mà... Code rate cao toàn cái 2 chấm ý video bác có 3 cái code 2 chấm thôi... Dù gì bác gõ nhanh đấy cho xin cái ym a e chém gió đi ^^!
Yahoo mình : sdo.snow

- - - Updated - - -

Bác này siêu nhân thế:binhsua04:, có nhận đệ tử không nhận em với :binhsua15:
Kinh nghiệm có 1 tháng mà nhận đệ tử j bác @@

Đó là điều bình thườn thôi pro có gì mà đểu:binhsua12: Rate thấp thì code ngắn đúng rồi muốn ăn rate cao code ngắn nửa ah.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,019
173,091
Latest member
nguyendung1221

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week