[MEGA update ver. 21] Update tình hình load + pay của MEGA !

Status
Not open for further replies.
sp 1,91 làm việc 35h33p30s được 4kcode. :binhsua04:
Không tắt máy à. hay để hibernate.:binhsua10:

2 hôm nay không gõ mega nó bị gì vậy mấy bác mình bị nó trừ 4 tài khoản mỗi cái 1$ hôm kia mới gõ được 4$ mà giờ log vào thành 0 hết rồi.

Last edited by a moderator:
lâu mới gõ lại mega :binhsua17:,vừa gõ thử 1 tiếng thấy nó load khá tốt định quay lại với e nó,bro nào cho mình hỏi tình hình về nó cái :

- nó còn trừ tiền ko,còn bị kickout hay ban lung tung gì nữa ko :binhsua10:

lâu mới gõ lại mega :binhsua17:,vừa gõ thử 1 tiếng thấy nó load khá tốt định quay lại với e nó,bro nào cho mình hỏi tình hình về nó cái :

=.= kickout thì k còn banned thì tùy. trừ tiền thì liên miên :binhsua10: sao làm biếng đọc mấy page trước vậy nhỡ

Chơi đi bác dân tình ăn tết hết rồi k ai capt nữa nên load nhanh lắm :))

mega không cho tạo ref nữa hả các cậu. Tớ vào megatyper đăng ký mà không thấy mục invite code đâu cả:binhsua04:

We have detected that you have been incorrectly typing ANSWERS for 2 word images. The correct way to solve this images is entering the two words presented in the image with a space separation between them. Your account will be permanently suspended if you continue with your mistakes. Your account will be reopened in indefinitely.

Rule gì đây các pro ????

We have detected that you have been incorrectly typing ANSWERS for 2 word images. The correct way to solve this images is entering the two words presented in the image with a space separation between them. Your account will be permanently suspended if you continue with your mistakes. Your account will be reopened in indefinitely.

Rule gì đây các pro ????
chắc chắc sẽ là recaptchar rồi. và nó sẽ ko unban cho lỗi này nha.

Rule gì đây các pro ????

Recaptcha thể thức 2 đó bạn.:m146:

=.= kickout thì k còn banned thì tùy. trừ tiền thì liên miên :binhsua10: sao làm biếng đọc mấy page trước vậy nhỡ

trừ liên miên ak :m142: vừa mình gõ đc 1$ vào check thì bị trừ 0.2,nếu nó chỉ trừ vậy thì còn chấp nhân vã đc,thử 1 lần nũa :m058:

Chơi đi bác dân tình ăn tết hết rồi k ai capt nữa nên load nhanh lắm :))

có lý :m021: 2id sp 18 :m177:

:binhsua10: nó + lại tiền ngày thứ 2 rồi =.= mẹ quánh đc 1usd 1 id mà nó trừ 0.3 :)) rồi k chịu khó ra năm pp Mọi người luôn =))

Chuyện lạ àh nha sáng nay vô thấy cộng tiền ròi 3 $ của mềnh ! hehehe:binhsua14::binhsua14::binhsua14:
Tiện cập nhật lun tình hình sáng nay : code ngắn load nhanh tầm 4ID speed 22 ròi !

Last edited by a moderator:
Chuyện lạ àh nha sáng nay vô thấy cộng tiền ròi 3 $ của mềnh ! hehehe:binhsua14::binhsua14::binhsua14:
Tiện cập nhật lun tình hình sáng nay : code ngắn load nhanh tầm 4ID speed 22 ròi !
ít người cap nên nó load nhanh code ngằn là đúng rùi bác :binhsua11:

kekeke, Mega đã hoàn tiền. Xuân này con sẽ về.:binhsua03:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,764
172,831
Latest member
fabetbio