[MEGA update ver. 21] Update tình hình load + pay của MEGA !

Status
Not open for further replies.
4 acc max speed nhưng có điều code bác sĩ nhiều quá chiếm hết 30% :binhsua04:

4 acc cũng full speed rồi , nhưng toàn code bác sĩ , trừ tiền ác thật 6$ 1 lát còn 5.7

các bác cho em hỏi. e vào web xem thì e gõ đúng đc 2801 sai 200 tổng là 3001 mà e toàn gõ lúc >1$ vậy sao trong Balance em mới đc 2$ hả các bác?

các bác cho em hỏi. e vào web xem thì e gõ đúng đc 2801 sai 200 tổng là 3001 mà e toàn gõ lúc >1$ vậy sao trong Balance em mới đc 2$ hả các bác?
Mega nó ăn gian dữ lắm bạn ơi , mình cũng vậy nè

không phải nó trừ trong tỷ lệ sai đau nha - nó trừ trong code đúng nếu nó phát hiện ra trong đó có code sai - nó có thông báo ở bên dưới ý
tui đánh 3k4 code đã dc hơn 4$ gòi còn gì

không phải nó trừ trong tỷ lệ sai đau nha - nó trừ trong code đúng nếu nó phát hiện ra trong đó có code sai - nó có thông báo ở bên dưới ý
tui đánh 3k4 code đã dc hơn 4$ gòi còn gì

chuẩn nè, trong quá trình gõ code sai hay đúng vẫn up hết, khi pause và start lại hệ thống tự động trừ code sai, gõ chậm mà chắc :binhsua04:

We have detected that you have been pressing "DON'T KNOW" very often. All of our typers must try to ANSWER as much images as possible. Remember to type the CAPTCHAs exactly as they appear on your screen. Your account will be permanently suspended if you continue press "DON'T KNOW" too many times. Your account will be reopened in 31-01-2013 08:45:30 PM Server Time.

giờ rule dài khíp thật :binhsua172::binhsua172::binhsua172:

min paid ref là nhiêu nhẫy ??. 5 hay 3 ta :m099:

min paid ref là nhiêu nhẫy ??. 5 hay 3 ta :m099:

cả 2 - 3 là phải đủ min 3$ mới dc pay và phải đủ 5ID đã pay (chỉ áp dụng cho lần dầu tiên những lần sau chỉ đủ min 3$ là dc pay)

We have detected that you have been pressing "DON'T KNOW" very often. All of our typers must try to ANSWER as much images as possible. Remember to type the CAPTCHAs exactly as they appear on your screen. Your account will be permanently suspended if you continue press "DON'T KNOW" too many times. Your account will be reopened in 31-01-2013 08:45:30 PM Server Time.

giờ rule dài khíp thật :binhsua172::binhsua172::binhsua172:
lâu gòi bác :binhsua02:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,885
171,931
Latest member
tienlachiha
Back