[MEGA update ver. 20] Update tình hình load + pay của MEGA !

Tình hình mới nhất mình vừa nhận được là đường dẫn captcha có trojan hôm nay gõ avast báo vài code gửi về có trojan từ địa chỉ web nào đó. Thế này nên bị hack đổi LR phải hông trời.:binhsua37:

vẫn chưa reset :m077: :m077:
Chán nản mega

tình hình load và baned thế nào rồi mọi người, còn pay thì chưa nhé.

Rùa bò lanh quanh nữa rồi, dạo này cứ tầm 8 9h là mega thả rùa :binhsua38::binhsua38:

Có ai đang làm MEGA không? tình hình là làm từ 10PM tới h toàn code bác sỹ chiếm khoảng 40%. load lại chậm nữa. có ai khá khẩm hơn không??:binhsua49::binhsua49::binhsua49:

thôi đi ngủ.xem mai có khá hơn không. gõ từ hôm qua được gần 3$ 2 acc nó khóa thì ngồi khóc :binhsua45::binhsua45:

Tình hình ban hàng loạt rồi , chắc phải spam unban nó hàng loạt lun :))

gõ trên sofl ban liên tục 4 acc > 2$ . Tưởng do lỗi của sofl quay ra gõ trên web cũng bị ban luôn 1acc và kick out 2 acc mà không hiểu vì sao ?
có pro chỉ giáo giúp với !

Chán vl làm ăn kiểu vậy chắc chết. 2 tuần nay làm không tới nổi 20$

nghe 2 từ mega là thấy phát sợ rùi. cả tháng nay ko gõ mega. còn vài ids 2$ mà chán. ko muốn gõ!
Bác đang đánh gì thế :m021:

- - - Updated - - -

nghe 2 từ mega là thấy phát sợ rùi. cả tháng nay ko gõ mega. còn vài ids 2$ mà chán. ko muốn gõ!
Bác đang đánh gì thế :m021:

thêm 2 ID đã ra đi từ em nó. tuần này 6 id chưa id nào đủ min pay đã tèo...............lượn từ mega cho đến qlink, bay từ qlink đáp xuống fattyper, toàn code bác sĩ, ụ ẹ hận thằng cờ hó nào tạo ra code bác sĩ, đến cụ tổ nhà nó đọc còn k ra huống chi captcher:m179::m179::m179:

Announcements

Forum statistics

Threads
419,347
171,399
Latest member
HaroldMooney
Back
Top Bottom