• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

[MEGA update ver. 19] Update tình hình load + pay của MEGA !

Tình hình load đã tạm ổn nhưng code bác sĩ ra nhiều quá trời, lại còn baned mà không thèm cảnh báo :)

nhưng bác nào chưa pay thì chuẫn bị 11h f5 thần chưởng nào :binhsua168:
tuần này bị ban 3ID gòi đói luôn - $ ko về là nghèo lại càng nghèo hơn hichic

:binhsua172: Gãy phím f5 rồi :m021:

bác quy ẩn và lúc tái xuất đã luyện đc tầng thứ 9 của capcha thần chưởng mà lo gì, tuần này ko ổn thì tuần sau gỡ lại mấy hồi :hihi:
p/s: vừa vào test thử 10p, 30s/1capcha tầm 3 4 phút đầu, lúc sao thì ổn định hơn, tầm 5 đến 10s thì ra 1 capcha, 10phutt thấy code 8S 1 lần, tình hình là vậy, ai muốn chiến thì chiến :)

Last edited by a moderator:
Tuần này có mấy ac ticker mà chả thấy tụi nó rep cho mình buồn quá đi trên 2.5$ rồi còn gì :binhsua163:

vẫn chưa thấy $ tròn méo ra sao :m179:

Đợi hết thứ 7 mới có chuyện được mấy pro ạ:binhsua160:

bác quy ẩn và lúc tái xuất đã luyện đc tầng thứ 9 của capcha thần chưởng mà lo gì, tuần này ko ổn thì tuần sau gỡ lại mấy hồi :hihi:
p/s: vừa vào test thử 10p, 30s/1capcha tầm 3 4 phút đầu, lúc sao thì ổn định hơn, tầm 5 đến 10s thì ra 1 capcha, 10phutt thấy code 8S 1 lần, tình hình là vậy, ai muốn chiến thì chiến :)

tui qua luôn tầng 9 gòi bác giờ lên tới nóc nhà gòi :binhsua146:
nay sẽ pay các bác cứ hóng đi

éc' change LR , 3id mới có 2$/1id bị change rồi ,
chắc phải thay id mới thôi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,006
171,058
Latest member
bertatl