• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

[MEGA update ver. 19] Update tình hình load + pay của MEGA !

12h04 3 id spd k lên được 14~~~~ thà đừng tăng rate, tăng rồi load code như cc.....lúc chậm lúc nhanh.....

ựa 2h chiều mà chả load dc j cả, chả nhẽ 6.5 mà ai cũng xúm zô gõ :binhsua36:

Không biết tuần này mega pay đầu tuần như mọi khi hay là đến cuối tuần như tuần vừa rồi nữa..!:binhsua123:

anh em cho mình hỏi mấy bữa nay mega load tốt chưa vậy. dạo này nó load thất thường chán h đang định trở lại cạp em mega đây:binhsua49:

thứ 6 paid như tuần trước thôi ^^

8:00PM 17/12/2012 : k có code để mà load ~~ siêu chậm

4ID sp~ 16 17....a em ai spd cao thì log khoãng 5id là vừa tay, đi ngủ lấy sức sáng chiến thôi :D

mấy bác cho hỏi hỉnh như nó cập nhật ref chậm phải ko ? mình ref 5 acc cùng lúc mà giờ nó mới cập nhật có 3 ref .
Với lại acc chủ mình mới tạo thì có cần phải làm lên 3$ để rút tiền 1 lần ko , hay là cứ tạo xong để đó ăn tiền ref cũng dc ?
Tìm bên topic hỏi đáp thì ko thấy nói vấn đề này nên hỏi ,thanks :D

Hôm qua ref 5 acc xong giờ còn trả thấy acc nào vào cả.:binhsua38:

mấy bác cho hỏi hỉnh như nó cập nhật ref chậm phải ko ? mình ref 5 acc cùng lúc mà giờ nó mới cập nhật có 3 ref .
Với lại acc chủ mình mới tạo thì có cần phải làm lên 3$ để rút tiền 1 lần ko , hay là cứ tạo xong để đó ăn tiền ref cũng dc ?
Tìm bên topic hỏi đáp thì ko thấy nói vấn đề này nên hỏi ,thanks :D
theo mình thì ref xong những ac đã ref phải gõ thì nó mới cập nhật ref!!!mình có 4tạo nhiều ref mà nó vô có máy cái à!!!

2 hôm rồi mà code load nhỏ giọt nản kinh khủng, speed ko lên nổi 15 với 5 id :binhsua72::binhsua72:

admin chủ nhật nghỉ phải ko nhỉ, tớ gửi tick unban tối qua ko thấy trả lời :m003:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,013
171,070
Latest member
longdt785
Back
Top Bottom