[MEGA update ver. 19] Update tình hình load + pay của MEGA !

mấy bác làm tội theard quá inbox mình nick ban không pm mình gửi mẫu unban cho chứ đừng post nick ban ra đây change lr đừng khóc:binhsua21:đã nói rồi không nghe mà cái mẫu unban có cái quoái gì đâu mấy bác Google sama đầy:binhsua146:chứ nhờ vả thì phải từ từ không được nóng vội cái gì cũng nên tự tìm trước khi nhờ vả không đến lúc gặp kẻ xấu thì lại .....

Last edited by a moderator:
Dear Dang,

You have received a payment to your account U7946794 (alias91192):

Date: 12/14/2012 1:09 PM
Batch: 124160353
From Account: U2558250 (Protypers)
Amount: $6.59

Tự nhiên được mega pay thêm cái này, nó pay hồi chiều rồi mà ta, đặc biệt là Memo nó ko ghi gì cả :))
Hay là tiền ref nó pay rồi

có mỗi tôi rate thấp, 0,6 hay 0,65 gì ấy, được cái speed tăng, speed bình thường 20 làm giờ đó có thể lên 26 27 luôn ấy, có điều dạo này thấy giờ đó load hơi chậm tí, hên xui à!
tui toàn gõ mấy h ná hehe 1 tiễng cũng được 1k6 code cũng như nhau thôi à :))

chiến tối đến giờ cơ đấy, mình 9h nghỉ luôn rồi, load nhanh nhưng rate ko cao. chiều chiến
Tại dạo này ngủ dậy muộn quá, đêm gõ thì mắt mũi mờ tịt vì code dài loằng ngoằng -> gõ chẳng được bao nhiêu. Giờ gõ để bù vào chỉ tiêu :binhsua17:

Mấy acc mới unban hình như dính kick out 1 phát là ban thẳng luôn thì phải :-s, ko còn ban 15' nữa :((, kiểu này phải lập acc mới dài dài :-<

uhm, tui dạo này cũng hay gõ vào giờ này, code ngắn nên nhanh và rất ít sai, quy đi tính lại thấy cũng ngon.
hồi chừ gõ rate 0.75$ ngon lắm 1h được 1.6code ;) speed 25

- - - Updated - - -

À tiền ref em 2 tuần roofi chưa cập nhập nãn lun mới vào coi nó cập nhập cho tuần ni tuần trước không cập nhập mất 1 tuần :(

ĐI ăn cơm đả 1h chiến tiếp :) code 8s nhiều quá làm timeuot nhiều :(( nó ra liên tiếp 2-3 lần si vi không kịp gõ
Post ảnh kiểu anh ko thấy tên acc thì lo gì bị hack :( mà mấy bác hack tha em 1 tuần kiếm có 15$ đủ sống à

SP 25 mà 1 tuần 15$. Đã thế hack you cho thích :))

Tiền Ref của mình tuần vừa rồi nó ko cộng vào mà nó đã pay của những tuần trước. Vậy là cũng mất nốt 1 tuần vừa rồi chăng ?

MEGA ƠI MEGA TIỀN REFER ĐÃ PAY SAO TIỀN MEMBER TA LÀM KO PAY ĐI HIC @@@@@@@@@@@:binhsua23:

ref cái giề,2 tháng có thấy rệp đâu,tháng 1 gõ bao nhiêu ko biết,tháng thứ 2,cày 10 mà ngồi xem dance đến hết 90 rồi =))

- - - Updated - - -

ĐI ăn cơm đả 1h chiến tiếp :) code 8s nhiều quá làm timeuot nhiều :(( nó ra liên tiếp 2-3 lần si vi không kịp gõ
Post ảnh kiểu anh ko thấy tên acc thì lo gì bị hack :( mà mấy bác hack tha em 1 tuần kiếm có 15$ đủ sống à

hack của thèng cu này nè bà con,nó dầu lắm á:binhsua172:,mại zoo

SP 25 mà 1 tuần 15$. Đã thế hack you cho thích :))

Tiền Ref của mình tuần vừa rồi nó ko cộng vào mà nó đã pay của những tuần trước. Vậy là cũng mất nốt 1 tuần vừa rồi chăng ?
Tha cho tớ thực sự thì tuần 18-20$ ngày kiếm có 3$ à láo nữa lời die lun :binhsua11:

- - - Updated - - -

ref cái giề,2 tháng có thấy rệp đâu,tháng 1 gõ bao nhiêu ko biết,tháng thứ 2,cày 10 mà ngồi xem dance đến hết 90 rồi =))

- - - Updated - - -

hack của thèng cu này nè bà con,nó dầu lắm á:binhsua172:,mại zoo

Tk em mà bị hack là em đòi chị nhá :binhsua26:

Tha cho tớ thực sự thì tuần 18-20$ ngày kiếm có 3$ à láo nữa lời die lun :binhsua11:

- - - Updated - - -

Tk em mà bị hack là em đòi chị nhá :binhsua26:

:binhsua53:để ta đi ăn cướp đã :chetdi:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,750
172,806
Latest member
hoangkien6

Most viewed of week