[MEGA update ver. 19] Update tình hình load + pay của MEGA !

tình hình là bọn nước ngoài nó nghỉ noel cho đến hết tết dương lịch! nên trong thời gian này nó ko có kinh doanh được cap! ko có code để gỏ là chuyện đương nhiên!
Tuần này anh em nghĩ ngơi cho nó khỏe

Load thế này tiền đâu đi chơi lễ đây , hu :binhsua168:

tình hình là $ chưa về load super chậm còn đọc cái topic kia làm mất tin thần luôn gòi :binhsua04::binhsua04::binhsua04:

tình hình là $ chưa về load super chậm còn đọc cái topic kia làm mất tin thần luôn gòi :binhsua04::binhsua04::binhsua04:

tiền chưa về á, tưởng hôm qua về hết rồi chứ, còn topic nào đọc mà mất tinh thần thế:binhsua146:

Mấy ngày nay lười ko làm đc đêm mà nghe các bác nói thế này em mát long mát dạ:binhsua172:

mình 3 hôm nay ko làm gì, vào test thấy chậm nản quá nên bỏ, chắc chuyển sang dự án khác chứ thế này tiền đâu ăn tết

- - - Updated - - -

chắc hôm nay là nó pay cho bác thôi mà!, cái vụ LR này căn quá, mới post mấy tấm hình trong "hình capcha đẹp" mà quên xóa mấy id rồi :(. có khi nào.....

mình 3 hôm nay ko làm gì, vào test thấy chậm nản quá nên bỏ, chắc chuyển sang dự án khác chứ thế này tiền đâu ăn tết

- - - Updated - - -

chắc hôm nay là nó pay cho bác thôi mà!, cái vụ LR này căn quá, mới post mấy tấm hình trong "hình capcha đẹp" mà quên xóa mấy id rồi :(. có khi nào.....

cũng cầu mong dị hichic
mong bác hacker đừng dòm ngó tui
tui nhà nghèo trên mẹ già 80 dưới có con nhỏ hichic :binhsua160:

6Id này :m140: :m140: ........

cần mong tui với bác về chung 1 lượt luôn hichic :binhsua155:

bây giờ là 1h mới vào test thử, mega em nó vẫn load chậm như con rùa mà phải vác thêm cục đá trên lưng nữa:(

mà hack nó lộng vậy .......... mà mấy lão thì ôm khư khư cách change LR ..... chỉ tội new như mình bị change r chả biết làm sao ...

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,615
171,651
Latest member
chuongnguyencnv

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week